Haya Maneno ya Mjini ni Majangaaa Matupu

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Tafakuru na kutafakari lisilokuwepo machoni na moyoni halipo na usilazimishe bali ni sheda tu na moyo wa mtu ni msitu THANK YOU
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,284
2,000
Mimi kinafiki siafiki hata kidogo sababu mtu wa hivyo hata sumu anakuwekea
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom