Haya Maisha Haya.....

Haya Maisha Haya.....

Usimdharau binadamu yoyote yule duniani Mkuu na wahenga walituachia wosia kabla hujafa hujaumbwa. Maisha ni safari ndefu sana.
Kuna wimbo aliimba jide, Kuna sehemu anaimba hivi, usikatae akikwita labda kesho yatakukuta dunia yabadilika hujui lini utaanguka
 
Yani hapo hujui ya mbeleni aisee,cha msingi ni kuendelea kuishi tu
 
Huku uswazi ninapoishi kuna wale vijana wanaokota chupa za plastic nafikiri wengi mnawafahamu. Wanakuwa very rough hivi. Juzi juzi wakati natoka geto uswazi nikakutana na mmoja na zigo lake la chupa, tukapishana paap.

Kwenda mbele akili ikarudi hii sura mbona naijua? Nilivyogeuka nikagongana nae kageuka ananiangalia akanipotezea akaondoka, njia nzima nikawa najiuliza huyu nimemuona wapi? Baada ya muda akili ikakumbuka ni fulani, tumekuwa nae mtaani enzi hizo!

Kujiridhisha nikampigia simu ndugu yangu mmoja, nikamwambia nimekutana na mtu kama fulani anaokota yale machupa, ndugu yangu huyu akanithibitishia ndio yeye anajua kuwa anafanya kazi hio. Nikakumbuka utotoni, kwao huyu jamaa ilikuwa ni familia mfano wa kuigwa, kila kitu kiko mstari. Baba very strict watoto wanasoma. Kilichotokea hadi huyu jamaa kuwa hivi sijui ni nini. Yote maisha!

Kisa hiki kimenikumbusha siku moja bi mkubwa kanipigia simu. RR jana nimekutana na James supermarket kanipa $500! Anakutafuta! Huyu James wakati nasoma yeye alikuwa level moja na kaka yangu. Mimi form 1 wao form 4. James kwao hali ilikuwa mbaya sana mara nyingi alikuwa anakuja na bro nyumbani weekend analala na kupata mahitaji mengine ya shule. Ni stori ndefu sana, kifupi nilienda kuonana na James tukaongea sana na kukumbushana mengi na sasa hivi ana kampuni kubwa sana ya IT na yuko vizuri sana kiuchumi.

Kuna mengi ya kujifunza hapa.
Daaa maisha bana, nikumuomba mungu tu yasije yakakukuta.....huwa inaumiza kukutana na wenzako ulikuwa nao pamoja wamefanikiwa wew upo upo tu
 
Daaa maisha bana, nikumuomba mungu tu yasije yakakukuta.....huwa inaumiza kukutana na wenzako ulikuwa nao pamoja wamefanikiwa wew upo upo tu
Inabidi ikufurahishe pia. Ni vizuri watu wote wafanikiwe.
 
MKUU, TUSIMSINGIZIE MUNGU.

NI AFRIKA PEKEE NDIKO WATU HAWAJUI KESHO ITAKUWAJE KUTOKANA NA MIFUMO MIBOVU YA UCHUMI NA UTAWALA
 
Maisha ni safari ndefu inayohitaji juhudi na uvumilivu...

Wengi wanaofanikiwa mara nyingi ni wale ambao hawa-complicate maisha...


cc: mahondaw
 
Yani pale lyamungo serve kulikuwa na familia moja matata sana! Yani maumivu kutokana na umaskini uliopitiliza pale kwetu ulikuwa wimbo. Lakini sasa.. Mungu awarehemu sana! Huruma ya Mungu ishuke wakubali hali ya sasa.
 
ha ha ha ha mkuu umenichekesha sana ujue le mutuz ni age mate na wakina jk sema wenzake wametusua yeye alikimbilia ulaya saizi kaludi maisha yamempiga so kaamua kuishi kijanja janja ha ha ha jamaa anamiaka zaidi ya 60 alafu utamuona kwenye after school bash na watoto wa sekondari
Kama ni age mate wa Jakaya basi Lemutuz ana afya njema Sana
 
Kwa kweli maisha yanachangamoto zake nyingi sana, na kwa sababu hatuijui kesho yetu basi ndio kabisa maisha yanakuwa unpredictable. Na muda mwingine tunaconcentrate kwenye maisha yetu binafsi tukiamini tunaweza hata kujenga future za watoto wetu peke yetu. Huwa tunasahau kumkabidhi Mungu maisha yetu na ya watoto wetu. Kwake Mungu pekee ndio kunaguarantee ya maisha mazuri mbeleni ila kwa nguvu zetu tutataabika sana
 
Back
Top Bottom