Hawajanilea lakini wanataka matunzo

Hawajanilea lakini wanataka matunzo

Mimi bwana

Nikizoeana na mtu tu au ndugu ananiniomba ni msaidie namsaidia baadae ananiomba nimkope namkopa HANILIPI basi tena naona kama urafiki utakuwa wa mashaka naamua kunitenga tu

Sasa nimejikuta sina amani kabisa ya kuzoeana ,Nina marafiki wengi kwenye biashara na kazi ila sina rafiki wa karibu mpya.

People take me for granted,mi najitenga nao.

Kama mtu hajawahi kuwa kwenye maisha yako kipindi una njaa basi hakikisha humuweki karibu wakati una hela labda km ni win win relationship

Mama ako msaidie ukiw ana uwezo sababu ni mama ako ila don’t feel guilt kusema Noooooooo
 
Yaani Mimi Baba yangu alimpa mimba mama yangu akamuacha wakati alikuwa hajaoa akaenda kuoa mwingine,sasa mafuta yake yapo jikoni
Hujawahi kutaka kujua kwanini alimwacha mamaako akaenda kuoa kwingine?

Kuna mambo mengi sana yanatokea na siku ukijua utajilaumu Sana kumhukumu baba yako? Kua uyaone
 
Muheshimu lakini usiendekeze sana na hata laana Mungu anazbariki usiogope akuone mtamu sasa hv tu alikua wap
 
Unajua mama ako alimfanyia nini baba ako?

Nadhani BIFU LAO HALIKUHUSU.

#YNWA
Nimefuatilia Sana hakukuwa na bifu Ila mzee alimdanganya tu mama,kwa maana alitaka kumchezea mama yangu,hakuwa na Nia ya kuishi nae sasa atajuta Mimi kuwa mwanae,nina hasira nae sana,ipo siku tu...nitahakikisha anajuta maisha yake yote na hako kamke kake nafurahi sahizi ananisogeza karibu yake machozi ya mama yangu,hayaendi bure
 
Wapuuzi tu hao bado fikira zao zinaishi katika Nyakati za Ujima

Jitahidi kuwauepuka haraka sana hao watu .. Ni ukoma utakao kuja kuutafuna uchumi wako mwisho kabisa hautokuja kuwa na maendeleo
 
Msaidie mama yako tu,hao wengine wala wasikupe pressure...
 
Tafuta habari kamili kuhusu mama yako baada ya kutoka kwa baba yako. Kuna uwezokano mama yako alisaidiwa na ndugu zake na sasa ni payback time!
 
Nimefuatilia Sana hakukuwa na bifu Ila mzee alimdanganya tu mama,kwa maana alitaka kumchezea mama yangu,hakuwa na Nia ya kuishi nae sasa atajuta Mimi kuwa mwanae,nina hasira nae sana,ipo siku tu...nitahakikisha anajuta maisha yake yote na hako kamke kake nafurahi sahizi ananisogeza karibu yake machozi ya mama yangu,hayaendi bure
Mara kwenye hilo tendo mzee amevaa mpira,
usingekuja kunena yote haya
nimewaza tu.
 
Back
Top Bottom