Hawa Wanasema Hivi Juu ya Tanzania, Wewe Je?

Hawa Wanasema Hivi Juu ya Tanzania, Wewe Je?

JF Marketer

Member
Joined
Jan 3, 2009
Posts
80
Reaction score
34
Ni Nchi nzuri sana ambayo;

  • Umeme upo lakini HAUWASHWI
  • Mafuta ya magari yapo lakini HAYAUZWI
  • Vyanzo vya maji tele lakini BOMBANI HAYATOKI
  • Wezi, Wadokozi na vibaka WANAHUKUMIWA lakini Mafisadi HAWASHITAKIWI
  • Serikali ina Mawakili Waliobobea lakini KESI NYINGI INASHINDWA
  • Mahakama Kuu inauzwa ili kujenga HOTELI ya kifahari
  • Ina rasilimali NYINGI lakini Wazawa wake ni MASKINI
  • Wanao wasomi na Viongozi Wakuu wa wakuchaguliwa WASIOJUA matatizo na CHANZO CHA UMASKINI wa waliowachagua
  • Rais wake ni mzembe lakini HAWAJIBI wala KUWAJIBISHWA
  • Mawaziri wanashindwa kazi lakini HAWAJIUZURU
​

Wananchi wanajua kulalamika sana lakini HAWACHUKUI HATUA!​

Ongeza na hii: https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/119885-tanzania-nchi-yenye-raia-na-mambo-ya-ajabu.html
 
Ikulu kama wanashindwa kuelewa kwa kuona maisha halisi hawawezi kuelewa kwa kusoma maandishi. Waswahili husema; Kusoma Hujui/Huelewi, Hata Picha Huioni!
 
Back
Top Bottom