Hawa wanafunzi wanafikiria nini?

mabomu

Member
Feb 17, 2011
43
95
wape ushauri basi!
 

Attachments

  • wanafunzi.jpg
    File size
    52.7 KB
    Views
    520

KILINDI

Member
Apr 17, 2011
50
0
Ni vigumu kujuwa wanachowaza haswa, labda nami nijaribu kubuni wanachowaza. wanawaza kwanini CCM inewatelekeza na je hatma ya maisha yao itakuwaje?
 

KILINDI

Member
Apr 17, 2011
50
0
Kupata kwako Mimba ni uzambe ulioufanya wewe, enzi zako, hizi ni nyakati nyingine kabisa, kumbuka kiza zama na wakati wake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom