Afghanistan na Yemen kubeba Bunduki ni kama utamaduni wao tu,ni jambo la kawaida,hapo inawezekana kabisa akawa ana sachiwa kama ana silaha zingine kama vile mabomu.
Afghanistan na Yemen kubeba Bunduki ni kama utamaduni wao tu,ni jambo la kawaida,hapo inawezekana kabisa akawa ana sachiwa kama ana silaha zingine kama vile mabomu.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.