The biased censorship by your moderators is going to affect the credibility of your forum!!Tutakwenda kwenye magazeti kama Mtanzania Daima na blog ya Ansbert Ngurumo ambako hakuna MOLES!!
You've done well my brother .. do whatever you have to do to keep this house clean ... tuko pamoja ... otherwise whoever isnt comfortable with this ... mlango uko wazi .. they go to the dampo walipozoea
Ahsante kwa kutoa msamaha naamini hata 9 Desemba, 2008 Mh. JK atakapowasamehe wafungwa na wewe utaungana naye tena kusamehe.
Shukurani kwa moyo wako wa huruma lakini wakirudia tena basi sheria ishike njia yake. Uongeze ukali kidogo (kama spika alivyomshauri JK siku ile alivyohutubia bunge)