Hawa Vodacom wanaumwa!!

Mwamba028

JF-Expert Member
Nov 15, 2013
4,078
2,000
Hivi ndo nn kupunguza dakika za kwenye vifurushi
Eti sa hv 500 ambayo ulikua unapata dk 12 na mb 125 sa hv unapata dk 10 na mb 75
650 ambayo ilikuwa dk 20 ss ni dk 17 na mb wamepunguza pia

Hawa voda mi naona wanaumwa nnya kwa kweli!
Huu wizi wa kindezi mpaka lini asee??
 

Gulaya

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
659
225
Mkuu wanaumwa kweli nnnyaa plus dengeu afu hata tigo nao wame change juzi wamenshtua na kipato changu hichi tia maji
 

privacy

JF-Expert Member
Apr 20, 2014
1,349
2,000
Mwenyewe nimejiunga leo nikachokaaa..!! Kweli ukisikia ofa mpya jua kuna ya zaman inaminywa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

mbesa1

Member
Apr 11, 2014
53
0
Kitendo cha VodaCom kubadilisha gharama za bundles bila kuwajulisha wateja wake ni wizi mkubwa. Ni bora muwajulishe wateja kabla hamjabadilisha vifurushi ili mtu ajue anabaki ama kuhama kulingana na uwezo wake.
 

Mwamba028

JF-Expert Member
Nov 15, 2013
4,078
2,000
Kitendo cha VodaCom kubadilisha gharama za bundles bila kuwajulisha wateja wake ni wizi mkubwa. Ni bora muwajulishe wateja kabla hamjabadilisha vifurushi ili mtu ajue anabaki ama kuhama kulingana na uwezo wake.

Yani hawana ht maana
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,257
2,000
Hivi ndo nn kupunguza dakika za kwenye vifurushi
Eti sa hv 500 ambayo ulikua unapata dk 12 na mb 125 sa hv unapata dk 10 na mb 75
650 ambayo ilikuwa dk 20 ss ni dk 17 na mb wamepunguza pia

Hawa voda mi naona wanaumwa nnya kwa kweli!
Huu wizi wa kindezi mpaka lini asee??

Sina habari. kama ndio hivyo bora kuihama voda.
 

mabesela

JF-Expert Member
Mar 14, 2014
1,295
2,000
Mi asa hivi nina lain za TIGO,VODA & AIRTEL kazi yangu ni kuangalia nani mwenye unafuu zaid ya wote kisha ndo najiunga.
 

serio

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
6,931
2,000
Leo nimenunua kifurushi cha sh 499, yani sina hamu nao tena.. Narudi zangu airtel,
 
  • Thanks
Reactions: y-n

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Kitendo cha VodaCom kubadilisha gharama za bundles bila kuwajulisha wateja wake ni wizi mkubwa. Ni bora muwajulishe wateja kabla hamjabadilisha vifurushi ili mtu ajue anabaki ama kuhama kulingana na uwezo wake.

Wewe umejuaje kama hukujulishwa ? Sisi Vodavom tuko hapa kwa maslahi yetu sio ya kwako. Na usitutishie. kama una hama wewe hama tu na sijui utahamia mtandao gani labda TTCL maana Tigo na airtel wako juu zaidi ya Voda. Zantel mwisho wake Magomeni kwenu Kimara mtandao haupatikani. Nasema usitutishie nyau.
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,257
2,000
Mwenyewe nimejiunga leo nikachokaaa..!! Kweli ukisikia ofa mpya jua kuna ya zaman inaminywa


Sent from my iPhone using JamiiForums

Leo Voda wamenitumia SMS kuwa kuna ofa mpya inaitwa Cheka zogo. Kumbe ndio lilikuwa lengo lao kuminya vifurushi vya cheka.
Halafu kama utakuwa makini,siku zinavyozidi kwenda kadiri idadi ya watu wanaotumia smartphone inavyoongezeka,hawa ndezi Ndio wanaendelea kupunguza MB. Dawa ni kuwakimbia tu.
 

Shanny

Senior Member
Apr 29, 2011
181
225
Wewe umejuaje kama hukujulishwa ? Sisi Vodavom tuko hapa kwa maslahi yetu sio ya kwako. Na usitutishie. kama una hama wewe hama tu na sijui utahamia mtandao gani labda TTCL maana Tigo na airtel wako juu zaidi ya Voda. Zantel mwisho wake Magomeni kwenu Kimara mtandao haupatikani. Nasema usitutishie nyau.

:smile-big:
 

HP1

JF-Expert Member
Feb 4, 2012
3,366
2,000
Hata mimi nimeshangaa. Inabidi tupate mwongozo wa spika
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom