hawa polisi sijui wananipeleka wapi


Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
814
Likes
877
Points
180
Z

zwenge ndaba

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
814 877 180
*Nimekutana na mapolisi town wakaniuliza mbona unatembea usiku. Nami nikawauliza kwani usiku watu wanaogelea?...sasa hivi nipo zangu kwenye difenda I think wananipeleka home*
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
9,306
Likes
7,314
Points
280
Age
49
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
9,306 7,314 280
Haya fanya utuletee mrejesho ukirudi kutoka huko watakako kupeleka na uje uyuambie wamekufafanini maana kila anepellekwa huko wakirudi hua hawasema na wanakuwa wapole sana! Kwa mfano hawa akina naniliu tangu waachiliwe hawajasema huko wamefangiwa nini !!
 

Forum statistics

Threads 1,273,865
Members 490,535
Posts 30,493,920