Hawa Paka Wangu Siwaelewi

Nyendeke

JF-Expert Member
Jul 21, 2013
1,398
2,000
Mkuu mm nimesikia Wanyama ukiishi nao kwa wema Mkashabihiana basi mnakuwa mnarishishana hadi Tabia.., hao wadogo itakuwa ni Viburi tu jaribu kuwaandalia Dozi ya Makofi watalia tu!!!
 

FYATU

JF-Expert Member
Dec 7, 2011
5,368
2,000
Mkuu mm nimesikia Wanyama ukiishi nao kwa wema Mkashabihiana basi mnakuwa mnarishishana hadi Tabia.., hao wadogo itakuwa ni Viburi tu jaribu kuwaandalia Dozi ya Makofi watalia tu!!!
Hujaona hapo anasema amesha "wa dash out" sijui ndio ame wakili au amewatupa.
 

124 Ali

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
7,673
2,000
Baada ya kusumbuliwa na panya kwa muda nikaamua kutafuta paka, kweli since then panya kwangu hakunaa. Huyo paka akazaa dume..sasa tokea hapo huyo dume ndio amekuwa mume wa paka mama na cha ajabu kabisa wameanzisha tabia ya kupigana miti mbele zetu hata mbele ya wageni yaani wenyewe ni popote pale. Inakera sana. Yaani wanaanza romance mpaka kuchapana dushelele mbele ya familia.

Milio ile ya nuksi nuksi kama watoto wanalia wenyewe wanaipiga tena mchana kweupe bila woga

Je, hii ni nuksi au kawaida au ndio utandawazi.

Na juzi juzi hapa kazaa vipaka vibubu havilii vyenyewe ni kutoa macho tu ndani ya miezi miwili sijawahi kuvisikia vinalia hata tone. Nimesha dash out. Wamebakia hawa vicheche-nyegere paka.

Nawagawa wallah watake wasitake!!
ungewa sterilize tu hao
 

FYATU

JF-Expert Member
Dec 7, 2011
5,368
2,000
Wewe mfugaji ndio mwenye makosa, ni vibaya kuwaacha Wanyama/mifugo wenye nasaba kupandana/kuzaa.

Ungemuondoa huyo Mtoto, then utafute paka dume kutoka mbali huko.

Hitilafu ya hivyo vitoto ndio matokeo ya kuzaa ndugu.
 

Rommy Ronny

JF-Expert Member
Jun 16, 2015
664
1,000
JF raha sana unacheka huku hutaki eti vichechere vinyegezi daaah mkuu umenifurahisha sanah agiza kinywaji chochote nitalipa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom