Hawa ni mama na mtoto wake


makoye ambrose

makoye ambrose

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
22
Points
20
makoye ambrose

makoye ambrose

Member
Joined Jul 29, 2015
22 20
Mtoto nae mbish anakamata chura tu haogopi kujambiwa kambisaaaa
pooooooppooopoooii
Mother and son photos cause outrage on social media






These photos of Ms Lopez and her son JayChris have been making the rounds on the Internet and it's causing a lot of outrage. According to Lopez's Facebook page, she is single and has another child, a daughter, Tia. In all her Facebook and Instagram pages, there is no photo of her kissing her daughter but there are several intimate photos of her kissing her son, as far back as when he was a lot younger. People have asked for Child protection services to be invited to her home to check her activities. More photos and comments after the cut...



Mtoto nae mbish anakamata chura tu haogopi kujambiwa kambisaaaa
Mother and son photos cause outrage on social media






These photos of Ms Lopez and her son JayChris have been making the rounds on the Internet and it's causing a lot of outrage. According to Lopez's Facebook page, she is single and has another child, a daughter, Tia. In all her Facebook and Instagram pages, there is no photo of her kissing her daughter but there are several intimate photos of her kissing her son, as far back as when he was a lot younger. People have asked for Child protection services to be invited to her home to check her activities. More photos and comments after the cut...



 
2

2kimo

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Messages
2,035
Points
2,000
2

2kimo

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2014
2,035 2,000
Si kweli!
hiki tunachokiona hapo ni mama kuwa indecent contacts na mwanae!
kuvutiwa kwa watoto na wazazi wa jinsia tofauti hakuambatani jitu Zima kumkiss mtoto mdomoni au kumuwekea mitako yake!
usipotoshe watu!
Oedipus complex uki-google utapata maelezo yake juu ya hisia tu, lkn sio matendo na mvuto hauko very obvious juu ya intimacy to extent ya ku-act out!
 
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Messages
4,700
Points
2,000
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2007
4,700 2,000
We fala nini...ht lugha ya picha huelewi kwamba namaanisha jokes... tena unikome naona unanifatilia fatilia sana wewe kenge sio mara ya kwanza ...unatafuta bwana sio...endelea....nitakutafutia
Pole sana but punguza hasira na sometimes some of JF members kufahamu maana ya hizi icons ni ngumu,msamehe tu.I know inauma MTU kumtoalea maneno makali mwingine.
Let's observe our rules ni muhimu.sisi wote ni ndugu moja tupendane.
 
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
782
Points
1,000
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
782 1,000
Kuku anakula mayai yake, what will you do? Kumkata cjui kumfupisha mdomo? It's up to you!
 
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Messages
4,700
Points
2,000
MLAU

MLAU

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2007
4,700 2,000
Nikwambie kitu. ...nikikuta sehemu yyte umecomment kingese. .....lazma nikuti. ...e kidole cha . ...kota...ilimradi umekuja humu huwezi nizuia kukoment bwisi ww
Come down,punguza hasira maneno makali,huku ndani kuna jokes lakini sio uhasama.plse let's still observe our rules.

Tuheshimiane tu you never know by using ID name kwa wengi unaweza ukawa ni ndugu na hata unayechat naye bila kujua
 
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
782
Points
1,000
MpiganiaUhuru

MpiganiaUhuru

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
782 1,000
Hii pia inaweza sababishwa na mtoto wa kiume kufanana sana na babaake, huku baba mwenyewe hajatulia na mama mtu and at the same time mama akiwa anampenda sana baba!
 
oko majimaji

oko majimaji

Senior Member
Joined
Nov 11, 2016
Messages
108
Points
250
oko majimaji

oko majimaji

Senior Member
Joined Nov 11, 2016
108 250
daa ni hatar iyo afu mama mwenyew bdo mbichi kweli..
 
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2013
Messages
3,444
Points
2,000
Mgagaa na Upwa

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2013
3,444 2,000
Dogo anakamatia maeneo yale yale!
 
Madua Senior

Madua Senior

Member
Joined
Sep 15, 2016
Messages
8
Points
45
Age
46
Madua Senior

Madua Senior

Member
Joined Sep 15, 2016
8 45
Ndio maendeleo ya nchi zilizoendelea hayoo!hadi yatufikie huku kwetu ntakuwa nishakufa.
Mbona yapo mengi mnoo hapa hapa bongo au unaishi wapi? Sijui hata ni dhambi gani mpya hapa bongo haijafanyika!
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
15,937
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
15,937 2,000
Mama mwenyewe alivyokuwa mzuri hvyo.na anavyojiachia.mi ningekula hauwezi jua labda sio mama angu.alibadilishiwa mtoto.mama mzazi hawezi Fanya hvyo.
 
kidaganda

kidaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2013
Messages
2,822
Points
2,000
kidaganda

kidaganda

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2013
2,822 2,000
Mama mwenyewe alivyokuwa mzuri hvyo.na anavyojiachia.mi ningekula hauwezi jua labda sio mama angu.alibadilishiwa mtoto.mama mzazi hawezi Fanya hvyo.
Mwacheni dogo afaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,284,907
Members 494,339
Posts 30,844,143
Top