Hawa ni mama na mtoto wake


Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2016
Messages
2,911
Points
2,000
Mwanga Lutila

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2016
2,911 2,000
Huyo mtoto anakoelekea lazima atakuja kuwa Punga.
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Points
2,000
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,000
msimlaumu jamani...kaamua kujizalia her very own boyfriend cz wengine stress....
Si kuna kale kamsemo sijui ukitaka wako peke yako sijui ninii....
 
M

Mwakyambange umwifyusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2016
Messages
212
Points
250
Age
40
M

Mwakyambange umwifyusi

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2016
212 250
Mama kamua kuwa kama mkulima anakula alichopanda, by Afande sele. sikilize wimbo wake acha kupiga mayowe acha wayaone wenyewe kaeleza ujinga wote huu, mnaofanya nyie Dada zetu na hata kaka zetu kubinjuka na vikinda vyao.
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,368
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,368 2,000
msimlaumu jamani...kaamua kujizalia her very own boyfriend cz wengine stress....
Si kuna kale kamsemo sijui ukitaka wako peke yako sijui ninii....
Watu wenye maruhani utawajua tu. ....angalia huyu anamtetea mwenzie asilaumiwe !
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Points
2,000
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,000
Watu wenye maruhani utawajua tu. ....angalia huyu anamtetea mwenzie asilaumiwe !
We fala nini...ht lugha ya picha huelewi kwamba namaanisha jokes... tena unikome naona unanifatilia fatilia sana wewe kenge sio mara ya kwanza ...unatafuta bwana sio...endelea....nitakutafutia
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,908
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,908 2,000
mfyuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2011
Messages
1,562
Points
2,000
L

Lugeye

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2011
1,562 2,000
We fala nini...ht lugha ya picha huelewi kwamba namaanisha jokes... tena unikome naona unanifatilia fatilia sana wewe kenge sio mara ya kwanza ...unatafuta bwana sio...endelea....nitakutafutia
Hahaha taratibu mkuu
 
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2013
Messages
3,996
Points
2,000
Age
34
tofali

tofali

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2013
3,996 2,000
Hahaha taratibu mkuu
Huyu boya si mara ya kwanza kunichokonoa..i have never quoted his post hata siku moja.....namshangaaa...

Nilichoandika pale juu its just a joke i can never be stupid kupenda upuuzi wa yule mama...waelewa wa lugha wameelewa
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,368
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,368 2,000
We fala nini...ht lugha ya picha huelewi kwamba namaanisha jokes... tena unikome naona unanifatilia fatilia sana wewe kenge sio mara ya kwanza ...unatafuta bwana sio...endelea....nitakutafutia
Hata babiyo ndogo unampa weye umekaa kimwendokasi teh teh!
 
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,803
Points
2,000
mimi mkali

mimi mkali

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,803 2,000
Ndio maendeleo ya nchi zilizoendelea hayoo!hadi yatufikie huku kwetu ntakuwa nishakufa.
 
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
3,257
Points
2,000
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
3,257 2,000
Wanawake wengi siku hizi wanawabusu busu sana watoto wao wa kiume na sio kosa kumbusu mtoto lakini ni lazima ujue ni mahali gani katika mwili wake unatakiwa kupabusu. Mwanamke huwezi na haitakiwi kumkiss mtoto wako wa kiume kwenye midomo(Lips), vivyo hivyo na mwanaume huna ruhusa kumkiss mtoto wako wa kike kwenye lips hata kama ni mdogo namna gani.
Huyo mama kwenye hizo picha amevuka mipaka ya maadili kwa mtoto wake na imefika mahali unaona hata mtoto naye sasa amemshika makalio. Hii ni mbaya sana, lakini sishangai hata kidogo sababu wapo wanawake wanaofanya mapenzi kabisa na vijana wao wa kiume. Na akina baba pia kila siku tunasikia wanakula mabinti zao.
 

Forum statistics

Threads 1,285,115
Members 494,437
Posts 30,850,381
Top