Hawa ni mama na mtoto wake


LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,040
Likes
3,914
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,040 3,914 280
Mother and son photos cause outrage on social media






These photos of Ms Lopez and her son JayChris have been making the rounds on the Internet and it's causing a lot of outrage. According to Lopez's Facebook page, she is single and has another child, a daughter, Tia. In all her Facebook and Instagram pages, there is no photo of her kissing her daughter but there are several intimate photos of her kissing her son, as far back as when he was a lot younger. People have asked for Child protection services to be invited to her home to check her activities. More photos and comments after the cut...



 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
4,001
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 4,001 280
dah malezi gani hayo.
 
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
573
Likes
412
Points
80
Age
49
karume kenge

karume kenge

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
573 412 80
Dah balaa hii
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,280
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,280 280
huyu mama duh anampeleka mbio mwanae si vizuri
Mtoto wa kiume huanza kupata hisia za kutamani wanawake kwa kumtamani mama yake kwanza. Ndiyo maana ni rahisi kusikia mtoto akisema 'nikiwa mkubwa nitamuoa mwanamke mzuri kama mama'. Japo hiyo kitu hupotea mtoto anapojitambua!
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,587
Likes
31,139
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,587 31,139 280
Mtoto wa kiume huanza kupata hisia za kutamani wanawake kwa kumtamani mama yake kwanza. Ndiyo maana ni rahisi kusikia mtoto akisema 'nikiwa mkubwa nitamuoa mwanamke mzuri kama mama'. Japo hiyo kitu hupotea mtoto anapojitambua!
okey kwa hiyo ni kawaida?
 
mtimkav

mtimkav

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,040
Likes
511
Points
280
mtimkav

mtimkav

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,040 511 280
Mtoto wa kiume huanza kupata hisia za kutamani wanawake kwa kumtamani mama yake kwanza. Ndiyo maana ni rahisi kusikia mtoto akisema 'nikiwa mkubwa nitamuoa mwanamke mzuri kama mama'. Japo hiyo kitu hupotea mtoto anapojitambua!

KUNA KA UKWELI KWA MBALIII
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,280
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,280 280
kwa hiyo inabidi umkataze mtoto au?
Usimkataze maana utamuathiri ila usiipalilie kama alivyofanya huyo mdada. Usipoipalilia itaisha yenyewe, ukipalilia utashangaa mtoto anakufikisha.
 

Forum statistics

Threads 1,273,093
Members 490,291
Posts 30,471,138