Hawa ni mama na mtoto wake


Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2012
Messages
3,257
Points
2,000
Son of Gamba

Son of Gamba

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2012
3,257 2,000
Mtoto wa kiume huanza kupata hisia za kutamani wanawake kwa kumtamani mama yake kwanza. Ndiyo maana ni rahisi kusikia mtoto akisema 'nikiwa mkubwa nitamuoa mwanamke mzuri kama mama'. Japo hiyo kitu hupotea mtoto anapojitambua!
Sikubaliani hata kidogo na hoja yako. Sisi wote tumepitia utoto na mimi binafsi nakumbuka yote niliyopitia na katika kumbukumbu zangu zote tokea nilipokuwa na miaka 4 mpaka leo sikumbuki kama kuna siku niliwahi kumtamani mama yangu. Ninachokumbuka, wakati nikiwa na umri huo, nilitokea kumpenda sana binamu yangu na nilikuwa namfeel mbaya. Lakini mama, haikuwahi kuingia akilini mwangu hata kidogo. Sijui lakini, labda wewe hiyo hali ilikutokea.
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Points
2,000
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,000
Sikubaliani hata kidogo na hoja yako. Sisi wote tumepitia utoto na mimi binafsi nakumbuka yote niliyopitia na katika kumbukumbu zangu zote tokea nilipokuwa na miaka 4 mpaka leo sikumbuki kama kuna siku niliwahi kumtamani mama yangu. Ninachokumbuka, wakati nikiwa na umri huo, nilitokea kumpenda sana binamu yangu na nilikuwa namfeel mbaya. Lakini mama, haikuwahi kuingia akilini mwangu hata kidogo. Sijui lakini, labda wewe hiyo hali ilikutokea.
Stage za makuzi ya kisaikiolojia siyo uniform. Kwa wengine vipindi vya makuzi yao ni vifupi sana ila kwa wengine ni virefu kuweza kuonekana dhahiri. Hiyo yote huchagizwa na mazingira yanayomzunguka mtoto husika.
 
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2015
Messages
8,373
Points
2,000
ras jeff kapita

ras jeff kapita

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2015
8,373 2,000
Huyu boya si mara ya kwanza kunichokonoa..i have never quoted his post hata siku moja.....namshangaaa...

Nilichoandika pale juu its just a joke i can never be stupid kupenda upuuzi wa yule mama...waelewa wa lugha wameelewa
Nikwambie kitu. ...nikikuta sehemu yyte umecomment kingese. .....lazma nikuti. ...e kidole cha . ...kota...ilimradi umekuja humu huwezi nizuia kukoment bwisi ww
 
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2015
Messages
3,674
Points
2,000
kuduman201036

kuduman201036

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2015
3,674 2,000
<<< WEMA sepetuka ANGEKUWA na MTOTO nae Angeiga tuuuuu HAYA ninamkubali saana kwa kuiga nga-ji-u>>
 
hotneedle

hotneedle

Senior Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
172
Points
250
Age
52
hotneedle

hotneedle

Senior Member
Joined Jun 23, 2016
172 250
Mara nyingi mashoga halishwa kwa mtindo huu, Mtoto Wa kiume anaanza kutamani nae awe kama mama
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,780
Points
2,000
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,780 2,000
This could be a 'single mother effect'... :(:(:(
 
last king of uscoch

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
1,697
Points
2,000
Age
25
last king of uscoch

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
1,697 2,000
Lakini huyu mama jamani daah no zake jmn..?
 
Hainaga ushemeji

Hainaga ushemeji

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2016
Messages
459
Points
1,000
Hainaga ushemeji

Hainaga ushemeji

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2016
459 1,000
Mbunye nazo ni ghali sana labda wanabana matumizi
 
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,603
Points
2,000
NALIA NGWENA

NALIA NGWENA

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,603 2,000
Mama mwenyewe mtam kweli Jaman hanuki hata jasho
 
A

abui07

Senior Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
157
Points
250
Age
49
A

abui07

Senior Member
Joined Jul 18, 2016
157 250
Huo ni uhuru wa magharibi. Hata kwenye biblia yapo maandiko.
 
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2015
Messages
6,711
Points
2,000
bushland

bushland

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2015
6,711 2,000
Wanawake wengi siku hizi wanawabusu busu sana watoto wao wa kiume na sio kosa kumbusu mtoto lakini ni lazima ujue ni mahali gani katika mwili wake unatakiwa kupabusu. Mwanamke huwezi na haitakiwi kumkiss mtoto wako wa kiume kwenye midomo(Lips), vivyo hivyo na mwanaume huna ruhusa kumkiss mtoto wako wa kike kwenye lips hata kama ni mdogo namna gani.
Huyo mama kwenye hizo picha amevuka mipaka ya maadili kwa mtoto wake na imefika mahali unaona hata mtoto naye sasa amemshika makalio. Hii ni mbaya sana, lakini sishangai hata kidogo sababu wapo wanawake wanaofanya mapenzi kabisa na vijana wao wa kiume. Na akina baba pia kila siku tunasikia wanakula mabinti zao.
Yesu wangu, Mkuu unasema kweli au unatania
 

Forum statistics

Threads 1,285,567
Members 494,675
Posts 30,867,110
Top