Hawa ndio wawekezaji wetu wakubwa

Hawa ndio wawekezaji wetu wakubwa

Kutoka uchina hadi kusukuma mabox kariakoo.je watanzania hatuwezi kazi hii?
 
Watanzania tumerogwa. Nilipokuwa kijana kulikuwa na Waarabu kutoka Yemen wanaitwa washiiri walikuwa wakija kule kwetu Mara kutuuzia kanga, na makorokoro mengine wakati wa msimu wa pamba. Hawa hatukuwaita wawekezaji. Leo anakuja mchuuzi wa Kichina ambaye anafanya kazi ya ulanguzi tunamwita mwekezaji. Yaani kwa Mtanzania mgeni yeyote anayekuja hata kufagia barabara tunamwita mwekezaji. Kwa mtindo huo nchi itaendelea kuliwa tu.
 
Kutoka uchina hadi kusukuma mabox kariakoo.je watanzania hatuwezi kazi hii?
Raisi wa Migomo, ni wewe kweli? Hivi unakielewa kile unachokuwa unakitetea humu ndani kila leo! Sasa hili swali lako wapi na wapi. Kaaazi kweli kweli...yaani mtu mzima unachagua hovyo halafu mambo yakiwa hovyo unaanza kulalamika hovyo, duh!
 
Raisi wa Migomo, ni wewe kweli? Hivi unakielewa kile unachokuwa unakitetea humu ndani kila leo! Sasa hili swali lako wapi na wapi. Kaaazi kweli kweli...yaani mtu mzima unachagua hovyo halafu mambo yakiwa hovyo unaanza kulalamika hovyo, duh!
walewale wa gogovivu...!
 
Mmesahau Nyalandu!alisema wageni lazima waondoke kwenye shughuli zinazoweza kufanywa na waTz. Siku hizi kimya. Viongozi wetu wao kazi yao ni kusema tu kama mtu anaota ndoto za mchana.
 
Kwahiyo unachokimaanisha hapa ni kwamba watanzania ndo wanaostahili kusukuma mabox huko kariakoo...??!!!!

Kinachomaanishwa hapa kama kazi hizi zinaweza kufanywa na WaTZ na sio mchina aliyoingia na visa ya Investor!
 
Acheni ushamba, msipende kutukuza wagani kwamba hawawezi kufanya kazi za ngazi ya chini, watanzania tunajidhalilisha ndo maana mahindi hayataki kufanya kazi za ualimu, uaskali ama unesi kwa sababu yamekwisha jua udhaifu wetu. waacheni wachina wafagie barabara hadi vyoo vyetu kwa bei nafuu kuliko kujitangazia kuwa hizo siyo kazi zao. CCM imeharibu mpaka akili zetu-labda kwa sababu ya kuvuta moshi wa mwenge wa uchawi!
 
Watanzania tumerogwa. Nilipokuwa kijana kulikuwa na Waarabu kutoka Yemen wanaitwa washiiri walikuwa wakija kule kwetu Mara kutuuzia kanga, na makorokoro mengine wakati wa msimu wa pamba. Hawa hatukuwaita wawekezaji. Leo anakuja mchuuzi wa Kichina ambaye anafanya kazi ya ulanguzi tunamwita mwekezaji. Yaani kwa Mtanzania mgeni yeyote anayekuja hata kufagia barabara tunamwita mwekezaji. Kwa mtindo huo nchi itaendelea kuliwa tu.

Unashangaa kuliwa wakati miaka michache ijayo utakuta mchina kasimamishwa na ccm kugombea uraisi na ubunge
 
Kwahiyo unachokimaanisha hapa ni kwamba watanzania ndo wanaostahili kusukuma mabox huko kariakoo...??!!!!

nadhani anachomaanisha wapo wanaohitaji hata hizo kazi na hawazipati iweje sasa hawa wajekuzifanya?
 
Ha ha ha alafu tukihoji kulikoni kutuwekea mchina mgombea ubunge Ilala tutaambiwa acheni ubaguzi dunia siku hizi ni kijiji kimoja.Watakuja wapiga dede akina Nape watawaaminisha wadanganyika mkimchagua mchina China itamwaga misaada ya kufa mtu.

Unashangaa kuliwa wakati miaka michache ijayo utakuta mchina kasimamishwa na ccm kugombea uraisi na ubunge
 
rais wa migomo wewe ni kilaza namba moja,sisi tukimlalamikia kikwete kuwa uongozi wake matatizo ni mengi kuliko mafanikio unakua wa kwanza kututukana na maneno ya kashfa sasa unalalamikia nini?

huo mradi wa huyu mchina si ajabu ukaambiwa umezinduliwa na huyo unayemtetea kila siku.

mijitu mingine sijui kwenye kichwa imewekewa bone marrow na ndani ya mifupa ikawekewa ubongo?
 
Mmesahau Nyalandu!alisema wageni lazima waondoke kwenye shughuli zinazoweza kufanywa na waTz. Siku hizi kimya. Viongozi wetu wao kazi yao ni kusema tu kama mtu anaota ndoto za mchana.

Si nikwavile domo halilipiwi?
 
Acheni ushamba, msipende kutukuza wagani kwamba hawawezi kufanya kazi za ngazi ya chini, watanzania tunajidhalilisha ndo maana mahindi hayataki kufanya kazi za ualimu, uaskali ama unesi kwa sababu yamekwisha jua udhaifu wetu. waacheni wachina wafagie barabara hadi vyoo vyetu kwa bei nafuu kuliko kujitangazia kuwa hizo siyo kazi zao. CCM imeharibu mpaka akili zetu-labda kwa sababu ya kuvuta moshi wa mwenge wa uchawi!

MKuu tatizo siyo kwamba hawawezi bali je wakifanya wasawa walio wengi na hawana kazi watafanya nini? kama vipi basi hata hao wasomali wanaowadai ni wahamiaji haramu wawaachie tujiunge nao kwenye shughuli kama hizi
 
acheni ushamba, msipende kutukuza wagani kwamba hawawezi kufanya kazi za ngazi ya chini, watanzania tunajidhalilisha ndo maana mahindi hayataki kufanya kazi za ualimu, uaskali ama unesi kwa sababu yamekwisha jua udhaifu wetu. Waacheni wachina wafagie barabara hadi vyoo vyetu kwa bei nafuu kuliko kujitangazia kuwa hizo siyo kazi zao. Ccm imeharibu mpaka akili zetu-labda kwa sababu ya kuvuta moshi wa mwenge wa uchawi!

umewapa vidonge!
 
Huu ni utandawazi opportunities. hata wewe ukiwa na pesa yako ya kutosha unaweza kwenda china ,usa, uk na kokote duniani kufanya biashara au kuwekeza. unaweza kwenda uza hata mishikaki, chips, vinyago, icecream, khanga, batiki, ubuyu ili mradi ufuate sheria. Trade liberalization inafanya kazi.
 
Back
Top Bottom