Hawa Ndio wanasiasa bora wa upinzani

Hawa Ndio wanasiasa bora wa upinzani

Ndivyo mbowe anavyotaka muamini ili ruzuku na michango ya chama iendelee kutunissha mfuko wake na JOYCE MUKYA
Nadhani unatumia Uhuru wako wa kutoa maoni vibaya haiwezekani kuchangia bila kutaja watu jadili mada we mbulula
 
1.Godbless Lema
2.Tundu Lissu
3.Halima Mdee
4.Freeman Mboye
5.Edward Lowassa
6.Joseph Mbilinyi (sugu)
7.Jualikali
8.Hussein Bashe
9.Ester Bulaya
10.Nape Mnawie
Jaman hii mm ndio top ten yangu ya wabunge tetezi wa wana nchi katika robo ya mwaka
Hongereni saana
Wengine wame shuka saana
Kama
1.John Mnyika
2. Nassari
3.Zito Kabwe
4. J Makamba
5. Mwiguru Mchemba

Walikua nafasi nzuri.lkn labda wanausoma mchezo
 
...ningeshangaa kama usingemtaja huyo lipumba wenu..
 
Mimi ukiniuliza kama CCM ni nani mwanasiasa bora wa upinzani kwa kuwa rank ambao tu ni bahati mbaya walijiunga na vyama ambavyo haviwezi wafikisha mbali kuliko uwezo wao ni. 1.mbunge nasssari 2.profesa lipumba 3.mbunge WA chadema tunduma 4.godlisten malisa 5.zito kabwe.6.upendo peneza Hawa wangekuwa chama tawala wangekuwa mbali mno kisiasa .wako fit Sana kisiasa ila mlengo waliochagua Future zao kisiasa kwenye upinzani hazifiki mbali
Umewapata kwa kutumia vigezo gani?

Sent from my GT-I9060I using JamiiForums mobile app
 
mtoa post sio product ya manii kuna aina nyingine tofauti ya mbegu imetumika kukutengeneza ndio maana akili zako zina walakini
 
ULITAKA WACHAGUE CHAMA GANI?

BILA YA KUWA NA UPINZANI IMARA MAGUFULI HASINGEUPATA URAIS.
 
Mimi ukiniuliza kama CCM ni nani mwanasiasa bora wa upinzani kwa kuwa rank ambao tu ni bahati mbaya walijiunga na vyama ambavyo haviwezi wafikisha mbali kuliko uwezo wao ni. 1.mbunge nasssari 2.profesa lipumba 3.mbunge WA chadema tunduma 4.godlisten malisa 5.zito kabwe.6.upendo peneza Hawa wangekuwa chama tawala wangekuwa mbali mno kisiasa .wako fit Sana kisiasa ila mlengo waliochagua Future zao kisiasa kwenye upinzani hazifiki mbali


Wote uliwataja ni makada wa CCM, wako upinzania makusudi tu kwani wamepandikizwa kuua upinzani. In short, hawana lolote, ni porojo tu.
 
Majibu ya kila mtu huonyesha kiwango cha uelewa wake na hekima yake mtoa hoja usishangae. Madawa ya kulevya na viroba vikiisha mtaani watajibu kwa hekima yao. Si kosa lao.
 
No no no kwa assessment yangu malisa yuko vizuri kisiasa sema tu aliko hana room ya kugrow kwenda mbali kufikia hatima yake ambayo Mungu alimuumbia. Environment determines sometimes how far someone can go. Hao niliowataja wako wrong environmentaly wasipofikia hatima zao it is not Up to God it is up to them
English ya wapi hiyo?? Kolomije au...
 
Elimu yako ni ya kiwango kipi?
Tuanzie hapoo si kwa uandishi huo wa kibashte bashite...
Kuna watu wana akili toka walivyozaliwa..na wanaendesha maisha kuliko wasomi,wewe unazungumzia kiwango cha elimu.elimu bila akili ya kutafuta pesa na kufikilia kuajiliwa tu hiyo ndiyo elimu
 
English ya wapi hiyo?? Kolomije au...
Kuna British English, American English, hiyo ni Tanzania English kama kilivyo kiswahili kiko cha kenya, Tanzania burundi, Kongo nk wewe ulitaka niongee kiingereza cha nchi gani?kwani mimi naishi nchi ipi?
 
Mimi ukiniuliza kama CCM ni nani mwanasiasa bora wa upinzani kwa kuwa rank ambao tu ni bahati mbaya walijiunga na vyama ambavyo haviwezi wafikisha mbali kuliko uwezo wao ni. 1.mbunge nasssari 2.profesa lipumba 3.mbunge WA chadema tunduma 4.godlisten malisa 5.zito kabwe.6.upendo peneza Hawa wangekuwa chama tawala wangekuwa mbali mno kisiasa .wako fit Sana kisiasa ila mlengo waliochagua Future zao kisiasa kwenye upinzani hazifiki mbali
Kwani ili ufike mbali huko unakojua wewe ni lazima uwe ccm! Basi hii nayo ni miujiza ya karne kwa huu uzi wako.
 
Back
Top Bottom