Hawa ndio wanaomshauri Rais Magufuli

  • Thread starter CONSTRUCTIVE THOUGHT
  • Start date

CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,165
Likes
313
Points
180
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,165 313 180
Habari Watanzania wenzangu!

Nivyema tukafahamu kikatiba watu wanaomshauri Rais katika kutekeleza majukumu yake ya kila siku.

KATIBA YA TANZANIA YA 1977.

Ibara ya 37.
Ibara ndogo (1)
Mbali na kuzingatia masharti yali yomo katika Katiba
hii, na sheria za Jamhuri ya Muungano katika utendaji wa kazi na
shughuli zake, Rais atakuwa huru na hatalazimika kufuata
ushauri atakaopewa na mtu yeyote, isipokuwa tu pale
anapotakiwa na Katiba hii au na sheria nyingine yoyote kufanya
jambo lolote kulingana na ushauri anaopewa na mtu au mamlaka
yoyote.

Ibara ya 54
ibara ndogo (3)
Bila ya kuathiri masharti yaliyomo katika ibara ya 37(1) ya
Katiba hii, Baraza la Mawaziri litakuwa ndicho chombo kikuu cha
kumshauri Rais juu ya mambo yote yanayohusika na utekelezaji
wa madaraka yake kwa mujibu wa masharti ya Katiba hii, na
litamsaidia na kumshauri Rais juu ya jambo lolote
litakalowasilishwa kwenye Baraza hilo kwa mujibu wa maagizo
maalum au maagizo ya jumla yatakayotolewa na Rais.

Ibara ndogo (5)
Suala kama ushauri wowote, na ni ushauri gani, ulitolewa
na Baraza la Mawaziri kwa Rais, halitachunguzwa katika
mahakama yoyote.
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,199
Likes
47,981
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,199 47,981 280
Sijaona waziri wa kumshauri Raisi baada ya Kitwanga kutumbuliwa.
 
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,165
Likes
313
Points
180
CONSTRUCTIVE THOUGHT

CONSTRUCTIVE THOUGHT

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,165 313 180
Nape, maghembe, february nao wanamshauri raisi kumbe! Duu
Inawezekana sana maana ndio wanaounda Baraza la Mawaziri.
 
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2013
Messages
4,783
Likes
3,011
Points
280
Age
42
M

Mnasihi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2013
4,783 3,011 280
Naam! Ndio maana anafanya ajisikiavyo na sivyo katiba isemavyo. Ona hili la kusitisha ajira, promotion, mishahara na kulipa madeni ya wafanyakazi wa umma lilivyokaa kisha juzi kaajiri wakuu wa wilaya na madas. Wakati mwingine waweza kudhani kuna wakulu wawili tofauti ila wanaongoza nchi moja. Au washauri wake wana double personalities and faces? Kuna shida mahali. Huyo katibu wake awe ananote kwenye journal matamshi ya mkulu na kumkumbusha basi ili kusiwe na mpishano huu ninaouona.
 
master of cities

master of cities

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2015
Messages
252
Likes
49
Points
45
master of cities

master of cities

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2015
252 49 45
Ebhana huyu mtu kama aliweza kutandaza lami kwa staili ya kibabe...sa hvi inabidi awe mbabe zaidi tena saana...kama kawaida washauri wake ni mainjinia na masodier....naamini maendeleo yatakuja japo waliozoea hela za kuokota okota itawawia vigumu sana....piga kazi ngoshaa
 

Forum statistics

Threads 1,235,853
Members 474,755
Posts 29,238,576