have a dinner with me at ma palace

have a dinner with me at ma palace

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Posts
55,030
Reaction score
59,684
you will like it
palace.jpg
 
Mtakatifu Ivuga, naona hii haijakaa ki bantu bantu, uzungu unaotaka kuupa ubantu ni kidogo sana.
Nikija na mamangu na babangu watashindwa kutumia hizo silaha: kisu, uma, na kijiko!
 
Mtakatifu Ivuga, naona hii haijakaa ki bantu bantu, uzungu unaotaka kuupa ubantu ni kidogo sana.
Nikija na mamangu na babangu watashindwa kutumia hizo silaha: kisu, uma, na kijiko!
hio ni kweli lakini tamaduni unazozisema hapo hakuna anayezifuata siku hizi. baba na mama huwezi kuwaweka kwenye meza kama hiyo.ni kweli watakushangaa
 
Mtakatifu Ivuga, naona hii haijakaa ki bantu bantu, uzungu unaotaka kuupa ubantu ni kidogo sana.
Nikija na mamangu na babangu watashindwa kutumia hizo silaha: kisu, uma, na kijiko!
hiyo signature yako ni mstari wangu ambao naupenda sana. nimefurahi kuuona .be blessed
 
Hiyo imekaa picnic si picnic, outdoor si outdoor, diner si diner... kama unataka kuchanga vyote hivyo basi do something like this:
diner-chandelles-romantique-big.jpg


Hii imekaa vizuri lakini ikija upepoe huo mchanga wake, hapo chacha
 
Back
Top Bottom