Luhamba II
Senior Member
- Mar 22, 2025
- 137
- 219
Ili uweze kufanya biashara kihalali Tanzania ni muhimu sana uwe na leseni ya biashara.
Sasa Kuna taarifa Tano lazima uwe nazo ili upewe leseni ya biashara;
1. Aina ya Biashara,
Ni lazima uweke wazi ni biashara gani unataka kufanya mf; Vifaa vya simu
2. Wilaya/halmashauri
Ni lazima useme ni wilaya gani biashara yako itakuwepo.
Mfano; nyamagana, ubungo etc
3. Block/plot number
Ni lazima uweke wazi biashara yako ipo block namba ngapi na plot namba ngapi.
4. Title deed/lease agreement
Kama umepangisha frame ni lazima uweke mkataba wa upangishaji, au kama unafanyia nyumbani kwako basi utaweka title deed.
5. TIN
Bonus Tip ni lazima uweke hizi personal information ili kuanza mchakato
-Namba ya NIDA
-Namba ya simu
Hey, naitwa Luhamba Mimi ni mwanasheria na agency freelancer nawasaidia wafanya biashara kama wewe kusajili biashara na Kampuni.
Kama unahitaji consultation zaidi kuhusu upatikanaji wa leseni unaweza kunitumia ujumbe WhatsApp kupitia namba hizi
0678131068
Your Favorite Lawyer.
Sasa Kuna taarifa Tano lazima uwe nazo ili upewe leseni ya biashara;
1. Aina ya Biashara,
Ni lazima uweke wazi ni biashara gani unataka kufanya mf; Vifaa vya simu
2. Wilaya/halmashauri
Ni lazima useme ni wilaya gani biashara yako itakuwepo.
Mfano; nyamagana, ubungo etc
3. Block/plot number
Ni lazima uweke wazi biashara yako ipo block namba ngapi na plot namba ngapi.
4. Title deed/lease agreement
Kama umepangisha frame ni lazima uweke mkataba wa upangishaji, au kama unafanyia nyumbani kwako basi utaweka title deed.
5. TIN
Bonus Tip ni lazima uweke hizi personal information ili kuanza mchakato
-Namba ya NIDA
-Namba ya simu
Hey, naitwa Luhamba Mimi ni mwanasheria na agency freelancer nawasaidia wafanya biashara kama wewe kusajili biashara na Kampuni.
Kama unahitaji consultation zaidi kuhusu upatikanaji wa leseni unaweza kunitumia ujumbe WhatsApp kupitia namba hizi
0678131068
Your Favorite Lawyer.