Hatupendi kutoka, lakini tutabakije ndani salama?

Hatupendi kutoka, lakini tutabakije ndani salama?

Lord Diplock MR

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Posts
1,446
Reaction score
3,319
Hii ya kutufuata watu ambao hatujatoka majumbani na kutuua inatusikitisha Sana. Tunajiuliza siku nyingine ikitokea tufanyeje? Maana hata tukibaki nyumbani tunajua watatufuata tu hivyo hatutakuwa salama.

Serikali hili la kufuata watu majumbani ni kosa kubwa Sana wakati mwingine watu tutaogopa kubaki ndani hivyo itapelekea watakaotoka kuwa wengi zaidi. Wengine watatoka tu Kwa sababu kubaki ndani siyo salama.
 
Hii ya kutufuata watu ambao hatujatoka majumbani na kutuua inatusikitisha Sana. Tunajiuliza siku nyingine ikitokea tufanyeje? Maana hata tukibaki nyumbani tunajua watatufuata tu hivyo hatutakuwa salama.

Serikali hili la kufuata watu majumbani ni kosa kubwa Sana wakati mwingine watu tutaogopa kubaki ndani hivyo itapelekea watakaotoka kuwa wengi zaidi. Wengine watatoka tu Kwa sababu kubaki ndani siyo salama.
Hii ngoma imekaa vibaya sana ,kwamba ukibaki ndandi chale ,nje nchali , bora nje unaweza pata pa kujibanza
 
Hii ya kutufuata watu ambao hatujatoka majumbani na kutuua inatusikitisha Sana. Tunajiuliza siku nyingine ikitokea tufanyeje? Maana hata tukibaki nyumbani tunajua watatufuata tu hivyo hatutakuwa salama.

Serikali hili la kufuata watu majumbani ni kosa kubwa Sana wakati mwingine watu tutaogopa kubaki ndani hivyo itapelekea watakaotoka kuwa wengi zaidi. Wengine watatoka tu Kwa sababu kubaki ndani siyo salama.
Kuna jambo moja tu la kufanya. Kujitetea. Nadhani pia wananchi walikumbwa na kiwewe kwa sababu ni mara ya kwanza kutokea Tanzania na pia hatujazoea watu kupigwa risasi bila kosa. Tungejua hali itakuwa hivyo basi tungewanyang'anya hao wauaji silaha zao tujitetee nazo.
 
Back
Top Bottom