Hatujaoana lakn hapendi tutumie condoms | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatujaoana lakn hapendi tutumie condoms

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MR.LEO, Jul 3, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi' wadau!
    Nina mpz ambaye ana umri wa miaka 22 kabila lake ni mngoni.
    Ni miaka mitatu toka tumejuana nae ila toka mwezi wa kwanza mwaka huu ameniambia kama siwezi kupiga gemu kavu kavu basi yupo tayari kuachana nae,na mimi bado nampenda hivyo nisaidieni na mimi richa kupima mara kwa mara naogopa sana kuteleza,kwenda bila hizo kinga.
    Nifanyeje wadau?
     
  2. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,014
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmh huyo ni doormate tu au you plan to make committment because sex nowadayz is easily available which cause true love hard to find .unajua wasichani mentality ya ujinga ni kufikiri kusex na mtu wako ndo upendo. men can sleep with 1000 women and love none of them .mpigie chini kwanza anajirahisi hivyo wewe huogopi kuambukizwa fangaz
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    acheni uzinzi pima muoane!
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mwenzangu hilo wala halitaki ushauri nikiasi cha kupima tuuu jee huyo mwanamke anastahili uhai wako? manake kama yeye anaweka maisha yake rahani je wewe uko tayari na hasa ukijijua kua damu yako safii kwa sasa?.
     
  5. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Huyo hana lolote anakutaftia sababu tu muachane.
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,874
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    hapo lazima uoe ngoja tu utasikia anakwambia tayari anatema mate ovyo ovyo
     
  7. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpe tu kavu ni tamu jamani!
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    i alwayz used to say it z very simple....mwambie akapime aje na cheti cha angaza then mnaliendeleza...bt vngnevyo no no no, dnt accept it.
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 355
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    uamuzi ni wako kunyoa au kusuka 'uhai au kifo' kazi kwako
     
  10. k

    kisukari JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,566
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    sex bila ndoa ya muda mrefu,mwisho wa siku,unajichokea.ukiona hivyo,anapenda muende kwenye next step.sio kila siku kupeana uroda tu wa bure bure.either anataka kukutega kwa mimba,au na yeye anapenda a move on.ushauri ni wako,kusuka au kunyoa
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    andaa hela ya pampers/nepi na laki tatu za shule ya vidudu.
     
  12. piper

    piper JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Piga mambo kwani kupima kunachukua muda gani?
     
  13. P

    Play boy Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmefanya miunzinzi yenu bila kumshrkisha m2 leo dem anataka dry ndo unaomba ushauri,uyo dem anataka kuhamia ghetto kabxaa atak mambo ya kujifcha fcha kwenye vigest
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,316
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Miaka yote hiyo mna doo tu, hakuna next step.
    Kama unampenda kapimeni, fungeni ndoa na mule tunda kwa amaaaani.
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    anataka mimba huyo, labda unachelewa kumchumbia.
     
  16. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    lazima uvune unachopanda haijalishi ni kwa muda gani! Kwani, "AZINIYE NA MWANAMKE HANA AKILI KABISA" yaani ni mpumbavu! "AFANYA JAMBO LA KUANGAMIZA NAFSI YAKE" ya anangamiza roho yake, mwili wake. nk, "Acheni uzinzi unaghalama kubwa"
     
  17. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,756
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hakutaki huyo! we mtu gani usoelewa?
     
  18. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 5
    mtu mwenye kujitambua na kujielewa,anajaji,anatathmini ,anafikiria na mwisho anachukua maamuzi magumu kwa future angalia kwa makini suala lako sababu your mature enough
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,510
    Likes Received: 4,667
    Trophy Points: 280
    Mungu hapendi mzinzi mkubwa wewe
     
  20. M

    MR.LEO Senior Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -sasa elia hujui kwamba kuoana kunahitaji kujipanga?
     
Loading...