Hatua zipi za kuzifuata katika kumshitaki Askari Polisi?

Hatua zipi za kuzifuata katika kumshitaki Askari Polisi?

Askari Polisi wa hapa nchini wamekuwa watu wa kwenda kinyume na sheria nyingi tu. Pia ni wanyanyasaji na waonevu wanapokuwa katika kazi yao.

Sasa endapo Askari Polisi amekufanyia ndivyo sivyo unamshitaki kwenye chombo kipi. Je, unaweza kumchukulia RB na kwenda kumkamata kama raia wa kawaida?

Wadau na wanasheria embu tusaidiane mchango katika hili.
Mcall braza kangi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom