Hatua za kufuata ili pombe yangu ikubaliwe na serikali


J

josewatano

Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
59
Points
95
J

josewatano

Member
Joined Sep 20, 2011
59 95
wadau nailikuwa nauliza hatua zipi inapaswa kupitia ili pombe nayotaka itengeneza ikubaliwe na serikali kuwa si haramu nataka tengeneza pombe aina ya spirit iwe katika mfumo wa viroba
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,527
Points
2,000
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,527 2,000
wadau nailikuwa nauliza hatua zipi inapaswa kupitia ili pombe nayotaka itengeneza ikubaliwe na serikali kuwa si haramu nataka tengeneza pombe aina ya spirit iwe katika mfumo wa viroba
Nikushauri uende wizara ya Viwanda na Biashara ili upate abc za biashara yako ( Kuna TBS,City/Manispaa/Halimashauri/Fire brigade/TRA), mpangilio utaupata Wizarani. Naomba wenye kufahamu zaidi watupe mwongozo zaidi.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,400
Points
1,225
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,400 1,225
Ni pm email yako nitakutumia details kesho
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,649
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,649 2,000
Kwa sasa viroba vimepigwa marufuku
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,157
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,157 2,000
Kuna mbunge alikuwa anatengeneza kiwanda kama chako,alikuwa na eneo kubwa na alishaanza ujenzi,nlikutana nae juzi kati nikamuuliza maendeleo ya kiwanda cha spirit au karinya akanjibu a lot of bureaucracy vikwazo kila sehemu
 

Forum statistics

Threads 1,284,758
Members 494,236
Posts 30,838,875
Top