Hatma ya mkopo wa Benki baada ya mkopaji kufariki

Hatma ya mkopo wa Benki baada ya mkopaji kufariki

Kila mkopo huwa na dhamana,ukishindwa kulipa dhamana inatumika kufidia deni,kama mkopo umetolewa bila dhamana muhisika akifa na deni ndio linakufa hivo.
 
Je, nikiwa nimekopa Mkopo katika Benki yoyote nchini Tanzania (NMB as case study) alafu kabla sijamaliza kulipa Mkopo huo, Nikafariki. Je, Mkopo huo bado utatakiwa kulipwa ? Kama ni ndio, je ni nani atawajibika kulipa ?

Naomba Ufafanuzi pamoja na msimamo wa Sheria katika jambo hilo
Kwenye mkopo wako inakatwa BIMA.

Ukifa BIMA inalipa huo MKOPO.
 
Mikopo ya siku hizi ina bima siyo issue tena mtu hata akifa especially mikopo ya ajira
 
Back
Top Bottom