The Legacy
JF-Expert Member
- Jun 1, 2022
- 8,511
- 16,775
Nilikuambia wewe ni Mta(o hukuelewa
Hawa wapuuzi wanaongezeka tu...Simba akishinda mechi hii nipigwe ban ya 3days na sitanii. Cc Labani og
tunaandika for fun,intertaiment,leisure, kama unahitaji serious coments nenda jukwaa la siasa na la walevi wenzako.Hawa wapuuzi wanaongezeka tu...
Hebu ongea na wenzio mbona wewe una akili..aisee hakuna kitu kibaya kama mwanaume kudhalilika...Sawa wamekusikia masta
Huyu mwanetu kuyatimba 😁😁😁😃😃😀😀Hebu ongea na wenzio mbona wewe una akili..aisee hakuna kitu kibaya kama mwanaume kudhalilika...
1. Playing it offtunaandika for fun,intertaiment,leisure, kama unahitaji serious coments nenda jukwaa la siasa na la walevi wenzako.
unaniuliza mimi au wahusika wa kutoa banMbona hajapigwa?
Mboja hapigwa ban huyu mchawi jamani? Moderatorsunaniuliza mimi au wahusika wa kutoa ban
Pole Kwa ban mkuu
Umemaliza ban? Karibu mkuu
Unayempanulia kutwa. Mnafiki na Mpumbavu mkubwa Wewe.Muulize GENTAMYCINE
Unayempanulia kutwa. Mnafiki na Mpumbavu mkubwa Wewe.
Na Mama yako Mzazi tukitoka Gesti Tandale.Umeshashuka kwa daladala mkuu?
Ndio maana nimekuuliza mmeshashuka na mama yangu? Mbona rahisi tuuNa Mama yako Mzazi tukitoka Gesti Tandale.