Desire Dizaya
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 6,475
- 11,674
Bado Tanzania[emoji16][emoji16]
Hapo ndo pakee...hupendi?Ilo ziwa lingeamia kwa apo nyuma
Mtindi wa maana sana....!!!
Lini Wizara ya mambo ya nje ya Tz isaidie wananchi walioko nje ya nchi hata kama wanauawa.....
Feki...
ilo ziwa over size mzee babaHapo ndo pakee...hupendi?
Hahahaa hata asas wanasubiriMtindi wa maana sana....!!!
Wasauzi wapo sawa kwa mantiki hii
ilo ziwa over size mzee baba
Feki...
Ana rudi na mzigo wake mwenyewe
Hii serikali haipangiwi...mpaka ikiamua yenyeweLini Wizara ya mambo ya nje ya Tz isaidie wananchi walioko nje ya nchi hata kama wanauawa.....
Hatumpi uraiya huyu?Mtindi wa maana sana....!!!