Benjamini Netanyahu
JF-Expert Member
- Aug 7, 2014
- 102,675
- 126,930
95% ya wanawake wa CCM wanategemea hicho hata Lucas Mwashambwana kweli uhai wake duniani unategemea vagina yake
95% ya wanawake wa CCM wanategemea hicho hata Lucas Mwashambwana kweli uhai wake duniani unategemea vagina yake
Kwasababu hakuna vigezo na meza hupinduliwa na waende maporiniBaada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.
Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!
View attachment 3340526
Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa
Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Mke wa mwarabu tuliza kishuzi hicho jitahidi basi umzalie huyo mwarabu mtoto.Baada ya kumalizia kuwala kiboga na Mama yako bado tu kundu linawasha?
Sitaki Ukimiwi dogo
Uhalisia ndo huo sasa kwa sababu hata sasa huko Bungeni kuna mabogasi kibao tu; na ndo uhalisia wenyewe huo!Katiba kubainisha ni jambo moja na uhalisia ni kipengere kingine.
Na unaamini kuna watu wazima wa afya ya akili waliwachagua kwa hiyari yao?Uhalisia ndo huo sasa kwa sababu hata sasa huko Bungeni kuna mabogasi kibao tu; na ndo uhalisia wenyewe huo!
Chifu, hapa hatuzungumzii "inavyotakiwa kuwa" bali "inavyokuwa", na ndo uhalisia huo bila kujali amechaguliwaje au ikiwa anatosha!Na unaamini kuna watu wazima wa afya ya akili waliwachagua kwa hiyari yao?
Ni haki yake kugombea, punguza majungu.Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.
Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!
View attachment 3340526
Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa
Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Kwenye kura za maoni za ccm hatoboiBaba levo akigombea kigoma mjini.. ana nafasi kubwa sana ya kushinda.
Usicheze na nguvu ya umaarufu wa mtu kwenye mambo ya kisiasa
Maadam ni Watanzania na wana vigezo vya kugombea sioni hoja ya kwanini wasigombee. Kuna watu wajinga na wapumbavu wanaoamini wao ni bora kuliko wengine. Watu hawa sio hawastahili kuishi bali hata makaburi yao hayatakiwi kuonekana milele!Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.
Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!
View attachment 3340526
Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa
Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Sio Bora Unaangalia Ufanisi wa Kazi kama Mwananchi Unaitaji kuangalia viongozi wako wanafanya kazi Kama inavyopaswa... Ukweli Ni kwamba Ukiongozwa Na Diva Na Wewe ni Timamu waakili Ni kwamba Elimu unayo Ndogo Hivyo Tu Simple A sheep haezi muongoza Owner wakeMaadam ni Watanzania na wana vigezo vya kugombea sioni hoja ya kwanini wasigombee. Kuna watu wajinga na wapumbavu wanaoamini wao ni bora kuliko wengine. Watu hawa sio hawastahili kuishi bali hata makaburi yao hayatakiwi kuonekana milele!
Diva kuongoza au la inategemea na wapiga kura wake. Kama wakimchagua, kosa lake linakuwa wapi?Sio Bora Unaangalia Ufanisi wa Kazi kama Mwananchi Unaitaji kuangalia viongozi wako wanafanya kazi Kama inavyopaswa... Ukweli Ni kwamba Ukiongozwa Na Diva Na Wewe ni Timamu waakili Ni kwamba Elimu unayo Ndogo Hivyo Tu Simple A sheep haezi muongoza Owner wake
Ndg. Mleta uzi, kila mtanzania anayo haki ya kuchagua na kuchaguliwa kwa mujibu wa katiba yetu. Kama wewe humpendi au huwapendi watu fulani basi ni wewe lakini haki wanapewa na katiba na kutokugombea kwa vigezo vyovyote vile wanapewa na katiba.Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.
Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!
View attachment 3340526
Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa
Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Katiba inasema anajua kusoma na kuandika we unasema uhalisiaSasa,kwa umri huo hadi umejua kusoma,kuandika na kuperuzi JF hauzijui sababu za kudunisha ubunge?
Sikiliza acha kuwa kiazi, unamfahamu Heche au unaelezwa habari zake na Wassira au yule mlevi aliyekuwa Ukonga na 2020 akapewa na magu ubunge wa Tarime?Sasa Baba levo an utofauti gan na Heche yule mpiga Kelele ??
Bab levo alikuaga huko upinzani na mkapenda makelele yake leo haha
Sikia mjomba Chadema ina uhaba mkubwa sana wa watu wanojua kutumia jukwaa kushawishi watu zaidi wamebaki watu wanaoweza kuropoka na kutukana matusi kila dk
Huko kishachakazwa vya kutoshwa mpaka kasuswa na ndiyo maana anataka kwenda bungeni kuliwa na kuambukizwa na wabunge.mpaka aende bungeni? mtaani hawampati?