PreGE2025 Hatimaye Thamani ya Ubunge yashuka Rasmi, hata wasiofaa wanautaka

PreGE2025 Hatimaye Thamani ya Ubunge yashuka Rasmi, hata wasiofaa wanautaka

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Bunge hilo la ovyo, hili la sasa hakuna aliyewachagua. Bunge lina akina Musukuma, Babu Tale, Sanga (Mmafia), Mwizi Tulia Ackson, Mwigulu Nchemba(Ph.d fake) na mafala wengine. Shame on them, hawafai na hatukuwachagua
 
Diva mwenye Elimu ya Masters hafai Ila Msukuma darasa la Saba mbumbumbu ndo anafaa?
 
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Umesahau kumalizia Kwa tiketi ya ccm
 
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Kwa kweli, huyu kichwani hamnazo kabisa ila sishangai kwani wabunge wengi wa kike ni chakula cha wenzao. Usikute wapo wabunge wanaomsubiri mjengoni huyu mtu na ndiyo wao wanaompa mchongo ili aende bungeni kupewa maradhi au akagawe kwa wenzake.
 
Wao wana haki kikatiba, swala ni wale raia wa Tanga, je wao wanamwona anafaa?!
Hicho ndiyo kipimo cha wale raia!
 
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!

Ubunge ni kazi ya siasa . Wanasiasa wanajiona ndio wenye haki pekee ya ya kufaidi rasilimali za nchi .

Mbunge, Mwanaye Phd analipwa sawa na yule wa Darasa la Saba . Kama ni mil.18 basi wowote ni sawa .
Kazi nyingine zote hata za kuifia nchi kama za Jeshi mishahara ni midogo na inatofautiana sana
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
 
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Km we unajiona una akili kagombee, kila mtanzania ana haki ya kugombea watakaoamua ni wapiga kura. Sasa we msukule hakuna anayekujua, jitokeze km binadamu siyo kutukana wenzio wanaojiamini
 
Baba levo akigombea kigoma mjini.. ana nafasi kubwa sana ya kushinda.

Usicheze na nguvu ya umaarufu wa mtu kwenye mambo ya kisiasa
Huo ni ubunge jombaa, FA na umaarufu wake aliishia kubebwa na Jiwe, kura za maoni aliliwa kichwa.

Maarufu waliotia nia wengi waliliwa kichwa ndani ya chama chao, hao wote wanataka kupitia ccm. Umaarufu bila pesa ni kazi bure, kule mpunga unamwagwa si mchezo.
 
Baada ya Baba Levo kutangaza kuutaka Ubunge wa Kigoma Mjini, Maajabu yanazidi kuongezeka. Ikumbukwe Baba Levo aliwahi kufungwa jela kwa hisani ya ccm akiwa Diwani wa Upinzani, Rushwa husahaulisha shida.

Leo Diva Malinzi naye atangaza kuutaka Ubunge wa Tanga!

View attachment 3340526

Diva aliwahi kuutangazia Umma kwamba Mahari yake ni tsh Mil 500, lakini akaja kuolewa Bure na Tapeli Mpiga ramli, kabla ya kuachika baada ya kutelekezwa


Kesho Ukisikia Shilole anautaka Ubunge wa Ilala usishangae!
Ndiyo maana sisi CHADEMA atutaki mtu ambae ajasoma kufikia Masters au PhD kua mwanachama wetu.
 
Baba levo akigombea kigoma mjini.. ana nafasi kubwa sana ya kushinda.

Usicheze na nguvu ya umaarufu wa mtu kwenye mambo ya kisiasa
Nchi hii kwani mtu anatangazwa ubunge baada ya kushinda au kama itakavyo Tume kwa maelekezo ya CCM?
SUBIRINI MUONE;
bunge la wabunge wafuatao 2025;
Babalevo, Shilole, Steve "nyerere", Msukuma, Kibajaji, Babu Tale and the like.
Hao ndio watunga sheria wenu wajao. Hivi nini watajua kuwa ni kizuri kwa nchi su kibaya?
Mnapoambiwa NO REFORM NO ELECTION na hamtaki kuelewa ndio hapo anapooenguliwa Mhadhiri mstaafu kuwa kashindwa kujaza form lakini Shilole kaweza na kapitishwa.
 
Back
Top Bottom