Tetesi: Hatimaye serikali yalipa allowance kwa walimu

tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
13,021
Points
2,000
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
13,021 2,000
Kama ni wakuu tuu,basi molari na kufelisha zaidi kuna ongezeka sn.
Wapewe wote
 
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
530
Points
250
kaburu mdogo

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
530 250
Ni kweli na ela zimelipwa tangu alhamisi
Lazima kuwepo na nidhamu mbele ya mkuu wako,lazima ukubali huyu ni mkuu wako na unatakiwa uheshimu cheo chakebasi na mbona manager anakua na mshahara mkubwa wakati wanaofanya kazi ni watumishi wengine?au kwavile yeue ni mwalim
Kama ameamua kuwalipa wakuu wa Shule na Waratibu Elimu kata basi nao wapewe majukumu mengine yote ya kiualimu. Vipindi, Zamu.. nk. Pia natabiri kuporomoka kwa Elimu kusiko kawaida ikisababishwa na Walimu kukosa morali ya kazi. Haiwezekani mkuu wa Shule anayepumzika tu apate allowance wakati mwl wa kawaida anayesota aambulie kupigwa mikwara tu.
 
U

udongo mweusi

Member
Joined
May 18, 2016
Messages
70
Points
125
U

udongo mweusi

Member
Joined May 18, 2016
70 125
Lazima kuwepo na nidhamu mbele ya mkuu wako,lazima ukubali huyu ni mkuu wako na unatakiwa uheshimu cheo chakebasi na mbona manager anakua na mshahara mkubwa wakati wanaofanya kazi ni watumishi wengine?au kwavile yeue ni mwalim
kwani hakuna walimu wakuu humu wathibitishe taarifa hizi badala ya kuendelea kuwa tetesi
 
arusha nalompa

arusha nalompa

Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
83
Points
125
arusha nalompa

arusha nalompa

Member
Joined Aug 4, 2016
83 125
Hamjaelewa hiyo ni hela ya matumizi madogomadogo kwa walimu wote kama chai na vyapati vyapati, msosi wa mchana na vitu kama hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,324,451
Members 508,686
Posts 32,161,160
Top