Kwani Star Tv na TBC si zinawatosha?! Acheni habari zenu bhana; nyanya Kariakoo zishapanda bei kwa hayo mambo yenu kupenda kuangalia TV za mjini badala ya tv zinazohamasisha kilimo bora! Tunawategemea mjue; ohoo!Wa mikoani vp
Ha ha mkuu umeanza ukorofi na wa mkoaniKwani Star Tv na TBC si zinawatosha?! Acheni habari zenu bhana; nyanya Kariakoo zishapanda bei kwa hayo mambo yenu kupenda kuangalia TV za mjini badala ya tv zinazohamasisha kilimo bora! Tunawategemea mjue; ohoo!
Ila kwenye Azam Tv bado hawajaiweka,kama una startimes utaiyona