Hatimaye Nyanda aachiwa akiwa hai

Ni huyu jamaa yule aliyekuwa mtangazaji wa star tv
 
Ww na waandishi wenzako mlikaa kimya wakati Nyanda amekamatwa. Ww Paskali na ulivyokuwa unaitumia Star TV, ni WA kukaa kimya mtu kama Nyanda akiwa amekamatwa?
Norma sana
 
Wangetaka kummaliza wangefanya hivyo, SIAMINI KAMA KELELE NDIO ZIMESAIDIA
 
Bahati nzuri ni kwamba 'promo' ya TFF imekwisha timizwa.

Parakapotokea "Paaaa" moja tu; waTanzania hawatastuka tena kinachotokea.
Hapo ndipo huo "ufadhili" unaowapa homa ndipo utakuwa ugonjwa kamili.
 
Ww na waandishi wenzako mlikaa kimya wakati Nyanda amekamatwa. Ww Paskali na ulivyokuwa unaitumia Star TV, ni WA kukaa kimya mtu kama Nyanda akiwa amekamatwa?
Halafu nayeye anajiweka kwenye la kuelimisha watanzania wakati hawezi kuwatetea wenzake.
 
Wanachotengeneza uzuri kitawaumiza na wao siunaiona ile janjaweed pale Sudan leo matokeo yako clear
 
Kwani alitekwa au alikamatwa kawaida
 
Nyanda anafanya kazi nzuri sana namkubali. Mwenyezi mungu amweke sana. Tunahitaji watu wengi kama Nyanda kwenye media
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…