Hatimaye nimeoa 15/10/2026

Niwakumbushe vijana kuwa ukishavuka 35 yrs ni ngumu sana kuoa bikra.
Yaan uoe mdada wa miaka 15-20 yrs.
Uliyemzidi miaka 15?.
Ngumu.

na ww ambaye tayar una miaka 35+ na haujawahi kutoa bikra . Bas vuta tu subira. Maana Tumeahidiwa bikra 72 peponi.
 
Niwakumbushe vijana kuwa ukishavuka 35 yrs ni ngumu sana kuoa bikra.
Yaan uoe mdada wa miaka 15-20 yrs.
Uliyemzidi miaka 15?.
Ngumu.

na ww ambaye tayar una miaka 35+ na haujawahi kutoa bikra . Bas vuta tu subira. Maana Tumeahidiwa bikra 72 peponi.
Hakika mkuu
 
Hongera Mungu akutangulie...
 
SPINNING at Work.
 
Mjinga wewe kwa hiyo ndio umeona habari ya kutuambia sisi hiyo?
 
Hongera japo punguza kamdomo watakutindulia wana mpaka ushangae. We hilo lingebaki lako tu bikra huwa hazipendi kutangazwa mkuu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…