Hatimaye nimempata mwanamke mwenye mapenzi ya kweli

Hatimaye nimempata mwanamke mwenye mapenzi ya kweli

Wakuu aisee mapenzi matamu Sana nimepita mahusiano zaidi ya 10 hatimaye NIMEMPATA MWANAMKE MWENYE MAPENZI ya kweli,

Kiukweli mahusiano yana mwezi mmoja ila tayari nishanenepa

Wakuu kumbe Kuna wanawake Wana mapenzi ya kweli sio wale majangili wa mapenzi

Huyu mwanamke amenifanya nijione mwenye bahati Dunia mtoto ana care Sana

Na hana tamaa ya pesa
Na ni pisi kinoma ila anajitambua Sana Tena Sana

Nampenda Sana wakuu apa ninavyoandika naona ananipigia simu

Ntarudiiiii[emoji3526][emoji3526][emoji3526]
Mkuu Salimia watu….subiri kidogo ipite miezi miwili wewe bado mpya!
Lakini maisha ni mafupi sana kama umepata nafasi ya kufurahia basi furahi ili ukianza mtiti usiwe umepoteza muda!
 
Hata ya kwetu yalianza hivyo hivyo, kuulizwa unakula nini, babe usisahau kutega neti usije kuumwa mbu, babe kumbuka kubeba lunch boks yako n.k ila saivi hata simu hapokei.

Muhimu hatukujiua tu pamoja na kutumia gharama nyingi kugharamia penzi.

Wahenga walisema tuwe na Kiasi 🙌
🤠🤠🤠🤠🤠! Kupatwa kwa babu😂😂😂!!

Mapenzi usengee sana!
 
Ndoto ya mchana hakuna kitu kama hicho, wewe kuwa tayari kwa kupigwa na kitu kizito kichwani, mapenzi ya kweli unayajua Mkuu wanawake hawa ni zaidi ya unavyowafikiria, hakuna msamiati wa mapenzi ya kweli kwenye maisha yangu mapenzi kwangu ni ulaghai
 
Wakuu aisee mapenzi matamu Sana nimepita mahusiano zaidi ya 10 hatimaye NIMEMPATA MWANAMKE MWENYE MAPENZI ya kweli,

Kiukweli mahusiano yana mwezi mmoja ila tayari nishanenepa

Wakuu kumbe Kuna wanawake Wana mapenzi ya kweli sio wale majangili wa mapenzi

Huyu mwanamke amenifanya nijione mwenye bahati Dunia mtoto ana care Sana

Na hana tamaa ya pesa
Na ni pisi kinoma ila anajitambua Sana Tena Sana

Nampenda Sana wakuu apa ninavyoandika naona ananipigia simu

Ntarudiiiii[emoji3526][emoji3526][emoji3526]
Time time brother,time is a good teacher
 
Wakuu aisee mapenzi matamu Sana nimepita mahusiano zaidi ya 10 hatimaye NIMEMPATA MWANAMKE MWENYE MAPENZI ya kweli,

Kiukweli mahusiano yana mwezi mmoja ila tayari nishanenepa

Wakuu kumbe Kuna wanawake Wana mapenzi ya kweli sio wale majangili wa mapenzi

Huyu mwanamke amenifanya nijione mwenye bahati Dunia mtoto ana care Sana

Na hana tamaa ya pesa
Na ni pisi kinoma ila anajitambua Sana Tena Sana

Nampenda Sana wakuu apa ninavyoandika naona ananipigia simu

Ntarudiiiii[emoji3526][emoji3526][emoji3526]
Hongera sana, ila tunakuomba usije hapo baadae ukaja humu jf kulalamika eti...............
 
Back
Top Bottom