Extrovert
JF-Expert Member
- Feb 29, 2016
- 72,430
- 191,695
Mungu ni mwema yani eerytime🤣🤣🤣🤣Naona umejipata mndewa
Mungu ni mwema yani eerytime🤣🤣🤣🤣Naona umejipata mndewa
Hivi kwanini hamuamini kama kuna wanawake wenzenu ambao hawana Gold diggers attitude towards men. They got their shit together like for realManka wa d.com huyo.🤣🤣
Hakuna asiyependa pesa kwa kweli ila tofauti iko kwa wanawake wenye vyanzo na wale ambao ni matonyaistic!Hakuna mwanamke asiependa pesa
Pesa sabuni ya roho banah
Bwana si tunasikiliza wanaume wenzenu waliojipata wanasemaje😁😁😁😁Hivi kwanini hamuamini kama kuna wanawake wenzenu ambao hawana Gold diggers attitude towards men. They got their shit together like for real
Pangeni foleni ya kuvua nguo za ndichi. 😀Bwana si tunasikiliza wanaume wenzenu waliojipata wanasemaje😁😁😁😁
Mimi pia Mjukuu, ngoja nimalize kuandaa mashamba yangu nije kuwasalimia huko Mjini, muhimu unipe msaidizi wa kunisaidia kuvuka barabara maana Babu yenu umri umenitupa mkono 🤗Babu nimekumiss big time
Hebu nikusubiri babu yangu[emoji28]Mimi pia Mjukuu, ngoja nimalize kuandaa mashamba yangu nije kuwasalimia huko Mjini, muhimu unipe msaidizi wa kunisaidia kuvuka barabara maana Babu yenu umri umenitupa mkono [emoji847]
Ukichukua Likizo usiache kuja kuongea na Bibi yako huku, umwambie apunguze wivu kwani Babu yenu sina Mke mdogo wala mchepuko zaidi yake yeye tu 🤗😅That's good babuu Inapendeza sana!
Utafanya vizuri kwa kweli, na hivi nina miaka mingi sijaja Mjini nisije kuaibika bure Babu yenu 🤪Hebu nikusubiri babu yangu[emoji28]
Usijaree Kabesaaa granpah likizo inanukiaaa nukia hapaa lazima nicome kumwelewesha bibiii😛!Ukichukua Likizo usiache kuja kuongea na Bibi yako huku, umwambie apunguze wivu kwani Babu yenu sina Mke mdogo wala mchepuko zaidi yake yeye tu 🤗😅
Bibi yako atafurahi sana kukuona, nimeona kuna Jogoo mkubwa amekutunzia.Usijaree Kabesaaa granpah likizo inanukiaaa nukia hapaa lazima nicome kumwelewesha bibiii😛!
Navenye nimewamiso sasa!!
Ooopssss!!! 😋😋😋😋😋😋Navopenda kuku sasa🤸🤸🤸!Bibi yako atafurahi sana kukuona, nimeona kuna Jogoo mkubwa amekutunzia.
Alisema hamchinji hadi akuone 🤗
Ndiyo ujiandae uje Mjukuu, walau nyumba ichangamke kwa uwepo wako🤗Ooopssss!!! 😋😋😋😋😋😋Navopenda kuku sasa🤸🤸🤸!
Naona Desemba inachelewaaa yaniii☺️!
Limeisha hilooo babuu desemba hioo shwaaaaaaa nipo huko!Ndiyo ujiandae uje Mjukuu, walau nyumba ichangamke kwa uwepo wako🤗
Sawa sie tumekaa paleeeDaaah ila sidhani kama atabadilika maana ni mwanamke flani ambae ashawahi kuumizwa so anajua maumivu ya mapenzi
Aisee, ngoja tuone wapenzi wasomaji.Daaah ila sidhani kama atabadilika maana ni mwanamke flani ambae ashawahi kuumizwa so anajua maumivu ya mapenzi
[emoji23][emoji23][emoji23] Bado una safari ndefu sana.Daaah ila sidhani kama atabadilika maana ni mwanamke flani ambae ashawahi kuumizwa so anajua maumivu ya mapenzi
🤣🤣🤣🤣🤣[emoji23][emoji23][emoji23] Bado una safari ndefu sana.