Hatimaye Mama anakaribishwa kundini

Hatimaye Mama anakaribishwa kundini

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,924
Reaction score
95,763
I hope Mama atakataa ukaribisho huu kwa sababu tunataka Tanzania iendelee kuwa Taifa la mfano kwenye kandaa hii ya maziwa makuu kama zamani kabla ya utawala wa Kayafa.Kuna dikteta fulani hapo yaani muda wote yeye ni kutembea na bunduki tu![emoji1][emoji1][emoji1]


20210421.jpg
 
Hawa jamaa bana wanamkaribisha mama samaki, au kwa vile katokea Zenji?
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji2445][emoji2445][emoji2445][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Wenye akili zenu hebu tuchambulieni na sisi tuelewe
hata mimi hii katuni ilitaka kunipiga chenga lakini baadae nikaielewa.Iko hivi,hizi nchi za Afrika mashariki kwa sasa hivi zinatawaliwa kidikteta zote isipokuwa Tanzania.Sasa hawa madikteta wanamkaribisha Mama nae awe dikteta,ndiyo kama hivyo unamuona Museven kabeba kabisa taji anataka amvalishe Mama.Lakini Mama yeye kama unavyomuona hapo anachukua za kwao kisha anachanganya na zake in Kikwete voice!
 
hata mimi hii katuni ilitaka kunipiga chenga lakini baadae nikaielewa.Iko hivi,hizi nchi za Afrika mashariki kwa sasa hivi zinatawaliwa kidikteta zote isipokuwa Tanzania.Sasa hawa madikteta wanamkaribisha Mama nae awe dikteta,ndiyo kama hivyo unamuona Museven kabeba kabisa taji anataka amvalishe Mama.Lakini Mama yeye kama unavyomuona hapo anachukua za kwao kisha anachanganya na zake in Kikwete voice!
Ahahaha[emoji38][emoji28][emoji23][emoji16]
Yaani nimecheka sana aisee eti mwingine kabeba zawadi bonge la samaki hahaha... uliponifafanulia nikamwona King mwenyewe aliyekomaa mpaka kuota pembe kabisa katika utawala, Kagame kashika chupa ya mvinyo, sasa sipati picha Kenyata ni yupi kati ya hao waliobaki japo nimeshaona nguo ya kitenge hapo!
 
HK ametoka zake DRC na dili za noti nyingi.
M7 anamshangaa HK kwani tayari ana shada/taji ili ampe SH.
PK yeye anajiandaa na mvunyo/stori ili aje ampe SH.
SH yeye ana habari nao, yeye anaangalia zawadi ya samaki kutoka kwa Ndaish, ingawa na yeye Ndaishimi jicho liko kwa HK./Noti nyingi./ziara ya DRC.
 
Back
Top Bottom