Hatimaye Magufuli adhibitiwa na CCM

Hatimaye Magufuli adhibitiwa na CCM

2015 hapa kazi tu
Kama watu kwenye serikali ya sasa hawafanyi kazi hiyo basi mjue kuwa tatizo ni kwa wanaowasimamia Magufuli akiwemo. Unadhani Barabara zote zilizotakiwa kujengwa zimeshajengwa? Kazi tu kazi gani hiyo mnayojidai nayo?
 
Kama watu kwenye serikali ya sasa hawafanyi kazi hiyo basi mjue kuwa tatizo ni kwa wanaowasimamia Magufuli akiwemo. Unadhani Barabara zote zilizotakiwa kujengwa zimeshajengwa? Kazi tu kazi gani hiyo mnayojidai nayo?

Mkuu..kama mgombea wetu wa kuwait kashindwa kuheshimu ndoa na wanae, unadhani ataheshimu vipy umma wawa tanzania..!!?
 
Hakuna wa kumfunga kengele paka huyo,CCM ni yeye na yeye ndiye CCM..Wataisoma namba!Kingunge ndio huyooo amewasha indicator!!
 
TINGA TINGA namba nyingine babu!.... mdudu aliyekuwa anajiita KINGUNGE aka Mkusanya kodi za parking barabarani na kituo cha ubungo kakimbia... kwa ufupi MAFISADI WOTE WANATETEMEKA.....wakisikia MAGUFULI.... WANATETEMEKA!

Magufuli kiboko yao.

Yule mzee Kingunge umri umeenda sana angekaa nyumbani acheze na wajukuu tu akili yake imefanya kazi kwa miaka mingi sana sasa imechoka.
 
Hao mafisadi walikuwa ndani ya chama gani???hivi mnajua nyie manyang'au wa ccm hamna akili hata moja.??

MAFISADI si wanajulikana kama ifuatavyo
1) Kinara wa Mafisadi ( Nywele Nyeupe)
Sifa kubwa - ameitumikia Serikali ya CCM kwa miaka isiyopungua 38
Amekuwa mbunge wa CCM kwa miaka 20, Waziri katika wizara mbali mbali. Unongozi kwenye mashirika mbali mbali likiwepo AICC.. Mwenyekiti wa kamati mbali mbali za bunge.
Hatosahauliwa kila alikopita AMEPIGA MAPIGO MATAKATIFU... ambay hayatasahaulika ni RICHMOND, WIZI WA ARDHI NA MAENEO YA WAZI NA YASIYO YA WAZI...KUPELEKA MIRADI YA MAJI KWENYE MIGODI KWA KUTUMIA MAJINA YA WAKAZI WA SHINYANGA KWA GHALAMA YA SERIKALI....
2) MR ZIRO
Miaka isiyopungua 20 ...10 kama waziri mkuu aliyetaifisha Ranchi za Taifa na kuwapa ndugu, watoto, jamaa na marafiki.
3) Mzee Asiyekuwa na Dini...
Mkusanya KODI parking katika maeneo ambayo hata kuendelezwa bado..pamoja na vituo vya mabasi...

HONGERENI SANA WANA UKAWA KWA KUBORESHA VYAMA VENU!!! LOWASA IS GENIOUS NDANI YA SIKU 100 ameweza kugeuza muelekeo wa vyama 4!!!
 
TINGA TINGA namba nyingine babu!.... mdudu aliyekuwa anajiita KINGUNGE aka Mkusanya kodi za parking barabarani na kituo cha ubungo kakimbia... kwa ufupi MAFISADI WOTE WANATETEMEKA.....wakisikia MAGUFULI.... WANATETEMEKA!
Huyu naye kawa mbaya? Punguzeni matusi, mtakimbiwa na waasisi wote. Mtabaki hamjui mlipotoka wala mnakoenda.
 
huyu naye kawa mbaya? Punguzeni matusi, mtakimbiwa na waasisi wote. Mtabaki hamjui mlipotoka wala mnakoenda.

huyu mzee alishazeeka vibaya.... Alinunuliwa toka wakati wa uchaguzi ndani ya chama..alikuwepo arusha... Hawa ndio watu walio kiharibu chama...kama unakumbu kumbu tinga tinga lilitoa warning week iliyopita!!
 
Huwezi kuwa msafi kwenye kundi la majambazi... Magufuli na wao lazima lao liwe moja.. Na hivyo ni mgeni kwenye siasa za ccm achelewi kupoteza muelekeo..!!
 
MAFISADI si wanajulikana kama ifuatavyo
1) Kinara wa Mafisadi ( Nywele Nyeupe)
Sifa kubwa - ameitumikia Serikali ya CCM kwa miaka isiyopungua 38
Amekuwa mbunge wa CCM kwa miaka 20, Waziri katika wizara mbali mbali. Unongozi kwenye mashirika mbali mbali likiwepo AICC.. Mwenyekiti wa kamati mbali mbali za bunge.
Hatosahauliwa kila alikopita AMEPIGA MAPIGO MATAKATIFU... ambay hayatasahaulika ni RICHMOND, WIZI WA ARDHI NA MAENEO YA WAZI NA YASIYO YA WAZI...KUPELEKA MIRADI YA MAJI KWENYE MIGODI KWA KUTUMIA MAJINA YA WAKAZI WA SHINYANGA KWA GHALAMA YA SERIKALI....
2) MR ZIRO
Miaka isiyopungua 20 ...10 kama waziri mkuu aliyetaifisha Ranchi za Taifa na kuwapa ndugu, watoto, jamaa na marafiki.
3) Mzee Asiyekuwa na Dini...
Mkusanya KODI parking katika maeneo ambayo hata kuendelezwa bado..pamoja na vituo vya mabasi...

HONGERENI SANA WANA UKAWA KWA KUBORESHA VYAMA VENU!!! LOWASA IS GENIOUS NDANI YA SIKU 100 ameweza kugeuza muelekeo wa vyama 4!!!

Mtawataja wote baada ya kutoka upande wenu kwani bado wapo wengi...!!
 
Baada ya CCM kuona Mgombea wake wa nafasi ya Urais John Pombe Magufuli amekuwa akisema mambo Jukwaani tofauti ya wanachokubaliana, sasa Mgombea huyo anatumia hotuba alizoandikiwa kwenye mikutano yake ya Kampeni. Magufuli ataibadili CCM au CCM itambadili Magufuli?

Kumbe ndio maana Leo kuna tofauti.... Na kwenye umoja alikuwa anaweka wingi kitu ambacho sio cha kawaida
 
TINGA TINGA namba nyingine babu!.... mdudu aliyekuwa anajiita KINGUNGE aka Mkusanya kodi za parking barabarani na kituo cha ubungo kakimbia... kwa ufupi MAFISADI WOTE WANATETEMEKA.....wakisikia MAGUFULI.... WANATETEMEKA!

ImageUploadedByJamiiForums1443994811.918039.jpg
Haya wakati yanafanyika ulikuwa Kindergaten wewe?
 
Back
Top Bottom