Hatimaye Magufuli adhibitiwa na CCM

Hatimaye Magufuli adhibitiwa na CCM

ndo maana jana akawa anaubir neno la Mungu kumbe hajipendei..........
via nasema ukweli tena ukweli kabisa.
 
Mwananchi atakaechagua ccm apelekwe sayari ya mars akakae huko na aliens duniani siyo mahali pake maana dunia nzima inabadilika Tanzania ile ile inaendeshwa na ccm ile ile
Dunia inabadilika kisiasa,kiuchumi,kiteknologia nk sisi ndiyo kwanza tunajifanya wajinga wajinga tusiojua nini maana ya mabadiliko.
Mpaka mzee kingunge anahama halafu unakuta baadhi ya vijana bado mambo Yao Ni ya kizamani hayaendani na Kasi ya sasa ya dunia je taifa litaendelea?
together we can change- obama
 
Vijana mnahangaika na mihemuko, Magufuri ni kiboko ya mafisadi haijalishi wako upinzani au ccm. Kura kwake tafadhali

ukisema kiboko ya kupiga mimba wanafunzi ntakubali...Hivi Sundi Milomo yuko naye kwenye kampeni au?
 
wamemsukia hawataki aendelee kukata kiuno ha ha mtu anaongoea kama programmed robot copy and paste slogan za chadema, vipaumbele vya chadema ujinga mtupu
 
Baada ya CCM kuona Mgombea wake wa nafasi ya Urais John Pombe Magufuli amekuwa akisema mambo Jukwaani tofauti ya wanachokubaliana, sasa Mgombea huyo anatumia hotuba alizoandikiwa kwenye mikutano yake ya Kampeni. Magufuli ataibadili CCM au CCM itambadili Magufuli?

Magufuli ni jembe na anaongea kwa hoja sio kama Lowassa wenu anayetetemeka mkono na hana hata hoja jukwaani amekalia kusema Polisi wanamchukia. CCM ni chama ambacho kinafata taratibu sio chama cha kukurupuka kama mnavyodhania.
 
Still Thinking,kwahiyo Na Lowassa Nae Anaandikiwaga Cha Kusema??Kipi Kinathibitisha Kuwa Alikuwa Anaandikiwa Na Sasa Haandikiwi??
 
TINGA TINGA namba nyingine babu!.... mdudu aliyekuwa anajiita KINGUNGE aka Mkusanya kodi za parking barabarani na kituo cha ubungo kakimbia... kwa ufupi MAFISADI WOTE WANATETEMEKA.....wakisikia MAGUFULI.... WANATETEMEKA!

hakuna hoja hapa, kakimbia kwani kahama nchi, unataka kutuaminisha kuwa Magufuli hana uwezobwa kuwajibisha wanaondoka ccm! eti kakimbia, akili Mdogo bwana
 
Mtiririko wa Hotuba zake Manyara nimeukubali. He was well composed
 
Back
Top Bottom