Tujadili hili pls?
Lakini fikra zangu.
"Me nampenda mungu maana ni muaminifu, anafichua yale yote yanayofanywa sirini, haya sasa, wana tunduma mmeona kwa macho yenu, mmesikiliza mziki mwanzo mwisho, alafu by the time anatakiwa kuongea mzee tu mnaambiwa vimeharibika, that is a cheap reason kutolewa kwa mtu/chama kinachotaka kuongoza nchi, wakat wwngine wote wametumia vyombo hivyoo...na mmetangaziwa mkutano kesho kwa vyombo hivyo hivyo."
Karibuni.
UPDATE 1
--------
Mbeya Vijijini eneo la Mlima reli Mbalizi walijenga na jukwaa, eneo lenye baridi kali, baadhi ya vijana wamelaa uwanjani, asubuhi hii watu wanakusanyika wameambiwa mkutano hautakuwepo!