Hatimaye Joseph Kabila akubali kung'atuka madarakani

Hatimaye Joseph Kabila akubali kung'atuka madarakani

Kabila kampandikiza swahiba wake mkubwa. Shadari akishinda uchaguzi Kabila atakuwa salama salmini. Hakutaka chama kifanye uchaguzi.
Mkuu huku mie nitawasoma tu,Uzi wetu ule ndio tutahabarishana vzr..

Karibu tungonge cheers hapa "la parge"
Kanisa Katoliki Congo limefanya kazi kubwa sana
Hahaha ,katiba ya Congo inasemaje?kafuata katiba mnasifia kanisa ,asingefuata katiba mngekuja na mengine
 
Rais Joseph Kabila leo hii amejitofautisha na baadhi ya marais wa Afrika kwa kuamua kuheshimu kipindi chake cha uongozi baada ya kuamua kutogombea kwenye uchaguzi mkuu utakao fanyika mwezi Disemba mwaka huu,pongezi nyingi zimfikie na hiyo ni aibu kwa marais wanaojiongezea vipindi vya kuongoza kama wafalme hasa hapa Afrika.
Mkuu muda wake uliisha mapema 2016 ila akakaza shingo kama tu viongozi wengine wa afrika,hakuna cha kumsifu,amesababisha mauaji na machafuko makubwa tokea hiyo 2016,nhadi mapadre walilazimika kuingilia kati lakini wakaishia kula shaba!! Kwenye zizi la chui mbuzi hawezi kuishi!
 
Mkuu muda wake uliisha mapema 2016 ila akakaza shingo kama tu viongozi wengine wa afrika,hakuna cha kumsifu,amesababisha mauaji na machafuko makubwa tokea hiyo 2016,nhadi mapadre walilazimika kuingilia kati lakini wakaishia kula shaba!! Kwenye zizi la chui mbuzi hawezi kuishi!
Huo ni ubinadamu ambao kimsingi hatuwezi kuuzuia labda iwe ulaya ,afadhali ya huyu kuliko ndugu zetu wa damu wanao badili katiba ya nchi kutawala milele
 
Bemba amekuja kwa kishindo. Sijui kuna nini nyuma yake.

Mtu mpaka kaamua kuachia ngazi, sio mchezo mchezo.
 
Hahaha ,katiba ya Congo inasemaje?kafuata katiba mnasifia kanisa ,asingefuata katiba mngekuja na mengine
Labda Sijakuelewa..??

Kwani Kanisa Katoliki lilikuwa linapigania nini mpaka kutangaza maandamano..??
 
Back
Top Bottom