Joseph kabila wa wapi?
Wa Bagamoyo
Joseph kabila wa wapi?
Ndiyo kina nani hao?Mbona JK,mkapa,mwinyi hamkuwapongeza?
DRCJoseph kabila wa wapi?
ImeuzwaNchi haijauzwa bali wananchi wake hawajielewi
Sijui wa rwanda na uganda na burundi wanajisikiaje hapoAmeanza kujitambua
Kazi takatifu sanaKanisa Katoliki Congo limefanya kazi kubwa sana
Na wa bongo ..nadhani umesahauSijui wa rwanda na uganda na burundi wanajisikiaje hapo
Bongo bado hatujui yajayoNa wa bongo ..nadhani umesahau
Natumaini hata Askofu Nyaisonga atazidi kupambana.Kanisa Katoliki Congo limefanya kazi kubwa sana
Hajaweka nia ya kuongeza. Usimletee nuksiNa wa bongo ..nadhani umesahau
Yaliyotetwa jana jumba jeupe mm na wewe hatuyajui..lakini kilichoniudhi ni hawa wahariri wa TBC na magezeti uchwara kwamba maaskofu wameenda kujitambulisha ...upuuzi.Bongo bado hatujui yajayo
Kujitambulisha kwa lipi mkuu?au walikuwa masomoni?Yaliyotetwa jana jumba jeupe mm na wewe hatuyajui..lakini kilichoniudhi ni hawa wahariri wa TBC na magezeti uchwara kwamba maaskofu wameenda kujitambulisha ...upuuzi.
Acha ujinga kuna misukule ipo pembeni inampigia promo atawale milele au umekukunywa kimpumu mkuu? Unajisahaulisha?Hajaweka nia ya kuongeza. Usimletee nuksi
Kanisa katoriki wametimza wajibu waoNatumaini hata Askofu Nyaisonga atazidi kupambana.
Former Headmaster wangu.
Kimpumu na kangara ni hatari sana hasa kwa vijana wa lumumbaAcha ujinga kuna misukule ipo pembeni inampigia promo atawale milele au umekukunywa kimpumu mkuu? Unajisahaulisha?
Lakini nilishangazwa na kuhaririwa na kupublish kwamba wameenda kujitambulisha..insane!Kanisa katoriki wametimza wajibu wao
Kwa kwetu hapa bado ni changamoto kubwa sanaLakini nilishangazwa na kuhaririwa na kupublish kwamba wameenda kujitambulisha..insane!
Wachana na kipindi cha mpito wakati taifa limetoka kwenye kuomboleza kifo cha rais wao ambaye ni baba wa huyu rais tunaye mpongezaTuache ujinga wa kusifia sifia, toka 2001 unataka kuniambia ndio muda wake unaisha sasa?
Unashangaa 2001..badala ya 1986 ya Mu7?Tuache ujinga wa kusifia sifia, toka 2001 unataka kuniambia ndio muda wake unaisha sasa?
Rais Joseph Kabira leo hii amejitofautisha na baadhi ya marais wa Afrika kwa kuamua kuheshimu kipindi chake cha uongozi baada ya kuamua kutogombea kwenye uchaguzi mkuu utakao fanyika mwezi december mwaka huu,pongezi nyingi zimfikie na hiyo ni aibu kwa marais wanao jiongezea vipindi vya kuongoza kama wafalme hasa hapa Afrika