bissmark marktosh
JF-Expert Member
- Aug 11, 2013
- 233
- 47
Imebidi Mtei apige magoti...Amakweli Slaa ni baba lao!!
Daaaah..yaani wewe no mswahili was nguo za kijani maza fata
Imebidi Mtei apige magoti...Amakweli Slaa ni baba lao!!
haya mbona mmeshindwa sasa kumnyongaHuyu ndesa pesa si ndo alisema lowasa anyongww hadharani kama china
Hii picha ya kitambo sana
Mapambano ya kichukua dola n muhimu kuliko personal ambitions
Mambo yashaiva..... CCM watakufa safari hii
Hii picha ya kitambo sana
Imebidi Mtei apige magoti...Amakweli Slaa ni baba lao!!
Cheers.....
Lazima kaomba alipwe mshahara mnono ndio apige campaign...
Teh Teh
Hakika ndoto zake zimefifia..
nyumbani kwangu aje dume lingine alafu wife ampe cheo na kipaumbele kuliko mm na watoto wamshikie mabango! how does it feel