Hatimaye CHADEMA kuanzisha media zake


Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,849
Points
2,000
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,849 2,000
Habari zilizonifikia na za kuaminika ni kuwa Mchakato wa Cdm kuanzisha vyombo vyake vya habari uko kwenye hatua nzuri.
Vyombo hivyo vitakavyojulikana kama Chadema media kwa kuanza wataanza na Radio na tayari CDM wameshasainishana mkataba na kampuni ya TTCL ili ku lease spaces za transmission ya mawimbi yao.

TTCL ndio kampuni pekee tanzania yenye facility za nsmna hiyo ambapo Radio karibu zote nchini za serikali, vyama na watu binafsi hu lease spaces kwa ajili ya transmission.

HONGERENI CHADEMA!

UPDATES
Ukweli halisi wa habari hii baada ya kufuatilia kwa kina ni kuwa Bwana Mbowe kupitia kwa Mke wake Bi Lilian Mtei ndio wanaoanzisha redio yao na kwamba media yao itaitwa Kilimanjaro Media Group. Michakato ya kwenda TCRA na TTCL imeshafanyika tayari.



 
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2012
Messages
1,520
Points
0
i pad3

i pad3

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2012
1,520 0
sijui walikuwa wapi muda wote huu
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Sijui itakuwaje kwa sababu ninachokiona kama kila chama kitaanzisha chombo chake cha habri maana yake ni kwamba propaganda zitakuwa ni za kuwamga badala ya ukweli halisi,hapa lazima kuna kuhamasishana kuvunja amani.Wizara ya habari angalieni hili vinginevyo>>>>>>>>>>>>..........
 
M

mdunya

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
761
Points
0
Age
39
M

mdunya

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
761 0
Saafi sana! This is what i waited for long! Good
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Points
2,000
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,000
Tumekuwa tukilia sana kuhusu hili, kama wamefikia hatua hiyo basi ni habari njema!!!!!
 
M

mdunya

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
761
Points
0
Age
39
M

mdunya

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
761 0
Sijui itakuwaje kwa sababu ninachokiona kama kila chama kitaanzisha chombo chake cha habri maana yake ni kwamba propaganda zitakuwa ni za kuwamga badala ya ukweli halisi,hapa lazima kuna kuhamasishana kuvunja amani.Wizara ya habari angalieni hili vinginevyo>>>>>>>>>>>>..........
mbona hujatoa angalizo lako mapema? Mnafiki wewe
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 0
Sijui itakuwaje kwa sababu ninachokiona kama kila chama kitaanzisha chombo chake cha habri maana yake ni kwamba propaganda zitakuwa ni za kuwamga badala ya ukweli halisi,hapa lazima kuna kuhamasishana kuvunja amani.Wizara ya habari angalieni hili vinginevyo>>>>>>>>>>>>..........
Unamaanisha hata uhuru radio isitishwe? Point yako kama ina bias na ushadadiaji hivi. Gamba nini?
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,086
Points
1,225
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,086 1,225
sijui walikuwa wapi muda wote huu
Ni jambo la kupongeza mkuu,hata mbuyu ulianza kama mchicha!!!viva chadema chama makini na mkombozi wa wanyonge....
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Itafaa sana kuimarisha upinzani nchini.
 
YAGHAMBA

YAGHAMBA

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
537
Points
195
YAGHAMBA

YAGHAMBA

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
537 195
Wabheja sana chadema, hakika chadema media itaongezea kasi ya kuung'oa tawala fisadi na katili la ccm.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Unamaanisha hata uhuru radio isitishwe? Point yako kama ina bias na ushadadiaji hivi. Gamba nini?
Sidhani kuwa Gamba ni tatizo,kipendacho roho ni Dawa,naangalia mwelekeo wa siasa namna ulivyo kwa sababu wewe ni mmoja wapo ambaye unashdidia mambo kwa sababu tu eti wewe ni CDM!!!!!!!!!kwa taarifa yako kuna watu ni cdm lakini siku zote wanasimamia ukweli na si ushbiki.
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
Wabheja sana chadema, hakika chadema media itaongezea kasi ya kuung'oa tawala fisadi na katili la ccm.
Nakubaliana na wewe mkuu na wala sipingi hilo,lakini hoja yangu hapa ni kwamba kuna hatri ya media hizo kufanya mashindno sasa ya kila mmoja kuvutia kwake kitu ambacho binafsi nakiona kama ni hatari na inaweza kufikia mahali hata zikaanza kuwachochea watu.nadhani umeshaanza kuona hata badhi ya vyombo vya habari?
 
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2011
Messages
4,225
Points
1,195
Age
40
WABHEJASANA

WABHEJASANA

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2011
4,225 1,195
mbona hujatoa angalizo lako mapema? Mnafiki wewe
Mkuu mbona unajihami sana????!!!,ningetoaje angalizo kama hoja hiyo ilikuwa haijatolewa????!!!
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Points
1,195
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 1,195
Tunaomba na iwe hivo, we mtoa mada usije ukawa unatusahaulisha mjadala wa wezi wa ndovu!
 
W

Welu

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
841
Points
250
W

Welu

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
841 250
Mtoa mada tueleze mategemeo ni 201...ngapi?
 
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
1,713
Points
1,225
Semilong

Semilong

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2009
1,713 1,225
Ohh no, moja ya mawazo ya hasara ni CDM kuwa na redio. Yani CDM kuwa na redio na CDM kuwa na gazeti ni mawazo ya kale sana
 

Forum statistics

Threads 1,295,163
Members 498,180
Posts 31,201,909
Top