Hatimaye CCM wasema athari zile Nkamia na mwenzake leo Bungeni

Hatimaye CCM wasema athari zile Nkamia na mwenzake leo Bungeni

mkuu tulia then uandike vizuri ,uombe na heading nayo irekebishwe

Ujumbe umeshaeleweka................. labda kama wewe ni muumini wa ccm huwezi kuelewa kwakuwa akili za maccm zimedumaa
 
Wakubwa wote
Hatimaye yale ambayo tumekuwa tunalilia hapa lakini yanazidishwa na wana CCM yameonekana bungeni .Nkamia nadhani na Kessy kama nimekosea mtanisaidia wamelia rafu za Ukabila maeneo yao na mauaji ya wananchi .Kila siku nasema mbegu ya ukabila na Udini ni mbaya .Watu wana furahia sasa muulezeni Nkamia kesha jionea na kalia mwenyewe Bungeni Mbunge mwingine wa CCM amelia sheria mkononi au Mob Justice .Kila siku tunasema haki kwa wanyonge jamani lakini serikali iko kimya sasa baada ya Mabina kukumbana na watu walkio kataa kunyanyaswa eti polisi au Makama ipo .Mbunge anasema Mabina hakustahili kuawa hata kama kaua lakini akaja kusema haki za wanyonge polisi na hata Mahakamani ni ndoto .

Lema kamalizia kwa kuwa na ushahidi wa DVD wa Medeye na mipango ya kibaguzi ya kabila Arusha .Wacha tuone sasa twist hapo .Nadhani CCM wameanza kuona kwamba bastola is nothing kwa haki za watu wanyonye wanapambana nao sasa .Wale waendeleza Udini , Ukanda na ukabila kazi kwenu sasa .CCM wameanza kulia tena Bungeni .

una jambo la muhimu, but uandishi wako unakuangusha
 
Mbegu za udini, ukabila , ni juzi tu Ndugai alilala mika kuhusu Wamasai wa Kiteto kuwatimua wakulima wa Kongwa.....mbegu ilioteshwa, ikameya sasa inaanza kuzaa matunda yake......
 
Ujumbe umeshaeleweka................. labda kama wewe ni muumini wa ccm huwezi kuelewa kwakuwa akili za maccm zimedumaa

Halafu wewe mshikaji kicha chako kama nazi,huu uandishi huo ni mimi peke yangu ambaye nimecompalin?acha ujinga mtoto wa kiume
 
Wasukuma,Wachaga,Wahaya,wahehe na Wanyakyusa tuungane tupate Rais wetu maana tunabaguliwa

samahan umeshaenda chooni? hebu wahi, najua unatumia nn kufikili. kayapunguze kidogo ndo uje.
 
Back
Top Bottom