Hatimaye CCM wasema athari zile Nkamia na mwenzake leo Bungeni

Hatimaye CCM wasema athari zile Nkamia na mwenzake leo Bungeni

Wakubwa wote
Hatimaye yale ambayo tumekuwa tunalilia hapa lakini yanazidishwa na wana CCM yameonekana bungeni .Nkamia nadhani na Kessy kama nimekosea mtanisaidia wamelia rafu za Ukabila maeneo yao na mauaji ya wananchi .Kila siku nasema mbegu ya ukabila na Udini ni mbaya .Watu wana furahia sasa muulezeni Nkamia kesha jionea na kalia mwenyewe Bungeni Mbunge mwingine wa CCM amelia sheria mkononi au Mob Justice .Kila siku tunasema haki kwa wanyonge jamani lakini serikali iko kimya sasa baada ya Mabina kukumbana na watu walkio kataa kunyanyaswa eti polisi au Makama ipo .Mbunge anasema Mabina hakustahili kuawa hata kama kaua lakini akaja kusema haki za wanyonge polisi na hata Mahakamani ni ndoto .

Lema kamalizia kwa kuwa na ushahidi wa DVD wa Medeye na mipango ya kibaguzi ya kabila Arusha .Wacha tuone sasa twist hapo .Nadhani CCM wameanza kuona kwamba bastola is nothing kwa haki za watu wanyonye wanapambana nao sasa .Wale waendeleza Udini , Ukanda na ukabila kazi kwenu sasa .CCM wameanza kulia tena Bungeni .

mkuu ungemalizia 2 kuny.a kabla hujaipost hii pumba
 
imebidi ccm wanze kutafuta makosa baada ya ujumbe kuwa mkali kama wembe, na bado
 
Wakubwa wote
Hatimaye yale ambayo tumekuwa tunalilia hapa lakini yanazidishwa na wana CCM yameonekana bungeni .Nkamia nadhani na Kessy kama nimekosea mtanisaidia wamelia rafu za Ukabila maeneo yao na mauaji ya wananchi .Kila siku nasema mbegu ya ukabila na Udini ni mbaya .Watu wana furahia sasa muulezeni Nkamia kesha jionea na kalia mwenyewe Bungeni Mbunge mwingine wa CCM amelia sheria mkononi au Mob Justice .Kila siku tunasema haki kwa wanyonge jamani lakini serikali iko kimya sasa baada ya Mabina kukumbana na watu walkio kataa kunyanyaswa eti polisi au Makama ipo .Mbunge anasema Mabina hakustahili kuawa hata kama kaua lakini akaja kusema haki za wanyonge polisi na hata Mahakamani ni ndoto .

Lema kamalizia kwa kuwa na ushahidi wa DVD wa Medeye na mipango ya kibaguzi ya kabila Arusha .Wacha tuone sasa twist hapo .Nadhani CCM wameanza kuona kwamba bastola is nothing kwa haki za watu wanyonye wanapambana nao sasa .Wale waendeleza Udini , Ukanda na ukabila kazi kwenu sasa .CCM wameanza kulia tena Bungeni .

Non sense
 
Wakubwa wote
Hatimaye yale ambayo tumekuwa tunalilia hapa lakini yanazidishwa na wana CCM yameonekana bungeni .Nkamia nadhani na Kessy kama nimekosea mtanisaidia wamelia rafu za Ukabila maeneo yao na mauaji ya wananchi .Kila siku nasema mbegu ya ukabila na Udini ni mbaya .Watu wana furahia sasa muulezeni Nkamia kesha jionea na kalia mwenyewe Bungeni Mbunge mwingine wa CCM amelia sheria mkononi au Mob Justice .Kila siku tunasema haki kwa wanyonge jamani lakini serikali iko kimya sasa baada ya Mabina kukumbana na watu walkio kataa kunyanyaswa eti polisi au Makama ipo .Mbunge anasema Mabina hakustahili kuawa hata kama kaua lakini akaja kusema haki za wanyonge polisi na hata Mahakamani ni ndoto .

Lema kamalizia kwa kuwa na ushahidi wa DVD wa Medeye na mipango ya kibaguzi ya kabila Arusha .Wacha tuone sasa twist hapo .Nadhani CCM wameanza kuona kwamba bastola is nothing kwa haki za watu wanyonye wanapambana nao sasa .Wale waendeleza Udini , Ukanda na ukabila kazi kwenu sasa .CCM wameanza kulia tena Bungeni .

Pamoja na haraka yangu katika ku quote ila yakwako ni kiboko "DVD wa Medeye" na hiyo heading unaelewa wewe mwenyewe.
 
yes! hapa mh ole medeye akipandikiza ukabila bila woga wowote.
 

Attachments

  • 1387201355171.jpg
    1387201355171.jpg
    122.6 KB · Views: 196
Kosa dogo mno hilo ila ukweli uko pale pale .Sasa ukabila unawatokea puani .Bado endeleeni .

Tumekuelewa ila wapo wanaotaka kuharibu mada kama kawaida yao.
Kinachoshangaza ni kuwa kila mbinu chafu wanayoitumia watawala ili kuhalalisha propaganda zao huwa washabiki wa CCM wa pigia chapua kwa nguvu zote,ila ikiwageukia wanakuwa wa kwanza kulalamika kwa nguvu zote.
Kauli ya Pinda "wapigwe maana tumechoka" ilipotolewa na kupingwa na wapenda demokrasia ili tetewa sana humu JF. Pia Mawaziri na wabunge nao hawakuwa nyuma katika kuipaka rangi kauli hiyo hatari.
Jana wananchi wa Kisesa "wamechoka na kuamua kupiga" leo walewale watetezi wa kauli hiyo ndio wanalia Bungeni na mtandaoni eti sio jambo jema "ukichoka kuamua wapigwe tuu" maana yake nini?
 
Lema ni nani lema lema au lemon. Hilo jambazi sugu la nini
 
Tumekuelewa ila wapo wanaotaka kuharibu mada kama kawaida yao.
Kinachoshangaza ni kuwa kila mbinu chafu wanayoitumia watawala ili kuhalalisha propaganda zao huwa washabiki wa CCM wa pigia chapua kwa nguvu zote,ila ikiwageukia wanakuwa wa kwanza kulalamika kwa nguvu zote.
Kauli ya Pinda "wapigwe maana tumechoka" ilipotolewa na kupingwa na wapenda demokrasia ili tetewa sana humu JF. Pia Mawaziri na wabunge nao hawakuwa nyuma katika kuipaka rangi kauli hiyo hatari.
Jana wananchi wa Kisesa "wamechoka na kuamua kupiga" leo walewale watetezi wa kauli hiyo ndio wanalia Bungeni na mtandaoni eti sio jambo jema "ukichoka kuamua wapigwe tuu" maana yake nini?

Hiyo dhambi ya ubaguzi itayatafuna sana magamba!
 
Mods it was a typing error and it has been corrected .
Mada inasimama .Ni DVD ya Medeye na watu wake wa kabila .Only mtu wa Div 5 hawezi kujua kosa la kiuandishi ili aelewe habari nzima .Shame on you mnao challenge .Ukweli ni kwamba Sasa CCM wanaanza kuona fida ya kuita watanzania kwa Uchaga,Udini, ukanda .Nkamia leo Bungeni na mbunge mwenzake.
 
Back
Top Bottom