Hatimaye Bwanaharusi Aliyekimbia Ndoa Kanisani Arejea na Kufunga

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,126
2,000


Bwanaharusi Samwel Makalobo akivishwa pete ya ndoa na Mke wake Given Mgaya katika Kanisa la K.K.K.T Usharika wa Isanga jijini Mbeya. Picha na Keneth Ngelesi .
HATIMAYE lile tukio lililovuta hisia za watu wengi la bibi harusi, Given Mgaya, kukimbiwa kanisani na mchumba wake siku ya harusi,
limepatiwa jibu baada ya bwana harusi , Samwel Mwakalobo, kujirudi na kuamua kutimiza ahadi yake ya kufunga ndoa.
Ndoa hiyo imefungwa leo majira ya saa tisa Desemba 23 katika Kanisa la (K.K.K.T) Usharika wa Isanga na kufungishwa na Mchungaji, Mathias Andangile Mwakijungu,
huku tukio hilo likishuhudiwa na idadi kubwa ya waumini na wananchi wa kawaida waliojitokeza kanisani hapo.
Kabla ya maharusi hao kula kiapo cha ndoa, Mchungaji Mwaijungu alitumia zaidi ya saa moja kutoa nasaha kwa maharusi kutokana na tukio lilotokea awali Disemba 16
mwaka huu baada ya Bwana harusi kuingia mitini bila kutoa sababu zozote.

Bwanaharusi akisaini hati ya Ndoa mbele ya mchungaji wa kanisa hilo Ndugu Mathias Mwaijungu mara baada ya ndoa hiyo kufungwa rasmi Desemba 23 mwaka huu.

Bibi harusi akisaini hati ya Ndoa mbele ya mchungaji wa kanisa hilo Ndugu Mathias
Mwaijungu mara baada ya ndoa hiyo kufungwa rasmi Desemba 23 mwaka huu.
Mbali na kutoa nasaha kwa maharusi,pia Mchungaji Mwaijungu alitumia fursa hiyo kuwaonya baadhi ya waumini na watu wengine kuacha tabia ya kueleza
mambo yasiyo yajua tena bila kuwa na uhakika.
Alisema tabia hiyo huenda ndiyo iliyosababisha tukio la kukwama kufungwa kwa ndoa hiyo baada ya baadhi waumini na watu wengine kwa
maslai yao walimua kueleza uzushi ulio iibua taaruki kubwa. Baada ya nasaha hizo na kunukukuu baadkitakatifu cha Bihi ya
maandiko kutoka kitabu Biblia ndipo ulipo fika muda kwa maharusi hao kutimiza ahadi ya kula kiapo cha uaminifu katika ndoa yao.


Maharusi na wapambe wao wakiwa na nyuso za furaha baada ya ndoa yao kufungwa….! Chanzo: JamiiMojaBlog, Mbeya.
 

MarianaTrench

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
1,214
2,000
Mmh aisee, Bwana uwabariki. Ni watu wazima tunaamini hawaja lazimishwa.
Kila la kheri, wasahau yaliyopita.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom