Hatimaye @Bishanga afulia live live!

Hahahahaaaa
nimecheka kiukweli bby wangu....eti wala hanitaki dah umeipanch vizuri.

Mi penda wewe more....come back bby nakumiss sana...upweeeeke

Hehee

Takuja lovee

Very soon
 
Last edited by a moderator:
na mimi nilitaka kuuliza kwani Bishanga kenda wapi sijamuona siku nyingi mana mara ya mwisho
kumsikia ni siku alompigia simu mr wangu kiwatengu kumkopa hela tukabaki tunaangaliana na kucheka tusijue yalomkuta lol kumbe kafulia
kweli ukubwa wa pua sio wingi wa kamasi
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…