HATIMAE, Yameanza kutimia..............


Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Asiye na masikio aweke visoda!

HABARI NDIO HII:

AKIONEKANA kuguswa na mambo yanavyokwenda ndani ya CCM kuhusu upatikanaji wa mgombea uspika wa Bunge la Muungano, Mbunge mteule wa Maswa, kupitia Chadema John Shibuda amekihadharisha chama hicho tawala.

Amewataka wana CCM kufanya uamuzi wa busara juu ya kumpitisha mgombea uspika, vinginevyo watakisambaratisha chama hicho.

Alisema hayo jana wakati akizungumza na gazeti hili muda mfupi baada ya kufika kwenye viwanja vya Bunge kujisajili, ikiwa ni mojawapo ya ratiba za wabunge wote wateule.

Shibuda alisema kuna kila sababu ya wana CCM kuwa makini katika kumpitisha mgombea uspika vinginevyo watakuwa wanatengeneza mwanya wa kukisambaratisha chama hicho.

Chanzo; MAGAZETI YA TANZANIA 10 NOV. 2010

Hapo ndipo mambo yanapoanzia mkiukumbuka UTABIRI ULEEE......
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mkuu, tuliona hili mapema sana...Leo jioni tutakuwa tushajua mwelekeo kama watajinusuru au kujichimbia kaburi la akiba!
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
hakuna wakuzuia anguko la ccm, waleta mizaha wameikamata kila kila kona, mafisadi ndio viumbe wenye Nguvu, waadilifu wachache watajitoa miaka michache Ijayo, kuwezesha mabadiliko ya kweli kutokea, ccm inaenda kufa....wala sitakililia, wala sita kizika , mbwa watakula nyama yao.
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,969
Likes
223
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,969 223 160
sijakuelewa mkuu....
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Asiye na masikio aweke visoda!

HABARI NDIO HII:

AKIONEKANA kuguswa na mambo yanavyokwenda ndani ya CCM kuhusu upatikanaji wa mgombea uspika wa Bunge la Muungano, Mbunge mteule wa Maswa, kupitia Chadema John Shibuda amekihadharisha chama hicho tawala.

Amewataka wana CCM kufanya uamuzi wa busara juu ya kumpitisha mgombea uspika, vinginevyo watakisambaratisha chama hicho.

Alisema hayo jana wakati akizungumza na gazeti hili muda mfupi baada ya kufika kwenye viwanja vya Bunge kujisajili, ikiwa ni mojawapo ya ratiba za wabunge wote wateule.

Shibuda alisema kuna kila sababu ya wana CCM kuwa makini katika kumpitisha mgombea uspika vinginevyo watakuwa wanatengeneza mwanya wa kukisambaratisha chama hicho.

Chanzo; MAGAZETI YA TANZANIA 10 NOV. 2010

Hapo ndipo mambo yanapoanzia mkiukumbuka UTABIRI ULEEE......
Nilishawahi kusema hapa kuna wapenda madaraka wanahamia upinzani wanapokosa kwenye main plate.
Tabia anayoionesha SHIBUDA ni dalili njema ya kumsoma nyendo zake. Huwezi kukihurumia chama ambacho kimehaini malengo na maadili ya taifa.
Anakishauri kisife ili iweje???
CCM siyo ya kuishauri sasa. iachwe ijifie mbele maana si riziki kwa taifa ikiendelea kuwepo
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
Asiye na masikio aweke visoda!

HABARI NDIO HII:

AKIONEKANA kuguswa na mambo yanavyokwenda ndani ya CCM kuhusu upatikanaji wa mgombea uspika wa Bunge la Muungano, Mbunge mteule wa Maswa, kupitia Chadema John Shibuda amekihadharisha chama hicho tawala.

Amewataka wana CCM kufanya uamuzi wa busara juu ya kumpitisha mgombea uspika, vinginevyo watakisambaratisha chama hicho.

Alisema hayo jana wakati akizungumza na gazeti hili muda mfupi baada ya kufika kwenye viwanja vya Bunge kujisajili, ikiwa ni mojawapo ya ratiba za wabunge wote wateule.

Shibuda alisema kuna kila sababu ya wana CCM kuwa makini katika kumpitisha mgombea uspika vinginevyo watakuwa wanatengeneza mwanya wa kukisambaratisha chama hicho.

Chanzo; MAGAZETI YA TANZANIA 10 NOV. 2010

Hapo ndipo mambo yanapoanzia mkiukumbuka UTABIRI ULEEE......
Umemsoma eee?
Ni kweli Shibuda damu yake ni ya CCM hapo kavaa ngozi ya CHDM, sitashangaa miaka ijayo akija kurudi nyumbani kwake.
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Shibuda..namuona kama kaongeza idadi ya viti vya upinzani sitegemei kikubwa sana kutoka kwake kama mpinzani halisi..
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Mkuu, tuliona hili mapema sana...Leo jioni tutakuwa tushajua mwelekeo kama watajinusuru au kujichimbia kaburi la akiba!
Mkuu, kwa hakika mliliona, tukaliona ambalo wengi wetu hawataki kuliona, ubaya ni kwamba sote hatuwezi kuona, kwa maana wengine kwa makusudi mazima wanajilazimisha kutoona vinavyoonekana!!:tape:

Nilishawahi kusema hapa kuna wapenda madaraka wanahamia upinzani wanapokosa kwenye main plate.
Tabia anayoionesha SHIBUDA ni dalili njema ya kumsoma nyendo zake. Huwezi kukihurumia chama ambacho kimehaini malengo na maadili ya taifa.
Anakishauri kisife ili iweje???
CCM siyo ya kuishauri sasa. iachwe ijifie mbele maana si riziki kwa taifa ikiendelea kuwepo
hapo ndipo ninaposhindwa kuelewa ama kuna kitu alisahau kule??? ama huku amejikinga tu kwa muda, anasubiri mayunyu yaishe arudi nyumbani kwake... atatuachaje tukishamzoea???:A S angry:
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Umemsoma eee?
Ni kweli Shibuda damu yake ni ya CCM hapo kavaa ngozi ya CHDM, sitashangaa miaka ijayo akija kurudi nyumbani kwake.
Avanti, siombi kuota ndoto ya aina hiyo hata kidogo, haitishi ila inaogopesha kwa maana ataondoka na kundi lake ah! sijui...:A S angry:
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,130
Likes
685
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,130 685 280
Mawazo mfu na tatizo la kufanya analysis finyu.Shibuda anamaanisha kuwa majority shareholders ndani ya bunge ni CCM iwe isiwe lazima spika atatoka CCM.kWA MAANA NYINGINE LAZIMA CCM waangalie maslahi ya taifa.Pamoja na kwamba wengi wetu tunapinga chenge kuwa mteule wa uspika lakini akiteuliwa na CCM hakuna wa kuzuia.Habari ndo hiyo.Shibuda anawaasa CCM waangalie National interest than group interest.

Kwa taarifa yako Shibuda hana chake CCM kutana nenda Maswa kaulizie yule ni mpinzani tangu akiwa CCM.usitutie hasira wana-Maswa tupe heshima yetu weeeeeeeeeeeeeeeeeee
Usituleteee polojo tumefanya kazi ya ziada sana kumpitisha usitukumbushe machungu
 
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,951
Likes
84
Points
145
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,951 84 145
Mkuu, kwa hakika mliliona, tukaliona ambalo wengi wetu hawataki kuliona, ubaya ni kwamba sote hatuwezi kuona, kwa maana wengine kwa makusudi mazima wanajilazimisha kutoona vinavyoonekana!!:tape:


hapo ndipo ninaposhindwa kuelewa ama kuna kitu alisahau kule??? ama huku amejikinga tu kwa muda, anasubiri mayunyu yaishe arudi nyumbani kwake... atatuachaje tukishamzoea???:A S angry:
Msiofu waungwana, Shibuda amewawekea sisiemu mtego mkali sana, kumbukeni nguvu ya chadema itategemea sana na aina ya spika. Iwapo chenge atapitishwa ("wengi wape") basi upinzani utabanwa na hatutaona cheche za upinzani.
Hata mimi naungana na Shibuda ktk hili
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
Shubia mbona uanwakumbusha tena hao, waache wakafie mabali huko....
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Mawazo mfu na tatizo la kufanya analysis finyu.Shibuda anamaanisha kuwa majority shareholders ndani ya bunge ni CCM iwe isiwe lazima spika atatoka CCM.kWA MAANA NYINGINE LAZIMA CCM waangalie maslahi ya taifa.Pamoja na kwamba wengi wetu tunapinga chenge kuwa mteule wa uspika lakini akiteuliwa na CCM hakuna wa kuzuia.Habari ndo hiyo.Shibuda anawaasa CCM waangalie National interest than group interest.

Kwa taarifa yako Shibuda hana chake CCM kutana nenda Maswa kaulizie yule ni mpinzani tangu akiwa CCM.usitutie hasira wana-Maswa tupe heshima yetu weeeeeeeeeeeeeeeeeee
Usituleteee polojo tumefanya kazi ya ziada sana kumpitisha usitukumbushe machungu
:smile-big: tuko hapa, naamini, hayatapita yale wala misimu ile pasina ukweli kujulikana:smile-big::smile-big:
 

Forum statistics

Threads 1,236,300
Members 475,050
Posts 29,253,363