Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hatimae na mimi nimekaribia janvini, nikaribisheni tafadhari.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Graph Theory, Dec 7, 2011.

  1. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kwa mara ya kwanza nimeamua kulog in kwenye forum hii baada ya kusikia utamu uliomo humu ndani. Naamini nitapokelewa kwa mikono miwili na wenyeji wangu humu ndani.
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,175
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Karibu sana....hiyo bikira yako imenipa utata kidogo...ni ipi hasa
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    I mean mi sijaanza kuchakachua watoto wa watu
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,838
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Karibu tubadilishane mawazo
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,175
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Ni vyema....:poa
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana.
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,769
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    karibu,una miaka mingapi hujachakachua vibinti?lol
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Miaka yangu haina umhimu wowote, lakini fahamu tu kwamba mimi ni bikira wa kiume ova.
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,545
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,057
    Likes Received: 3,084
    Trophy Points: 280
    Karibu sana.
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhh umeshamcheki paw mchek kwa pm akupe ban ya wageni wa jamvi
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    hiyo ni id ya kawaida tu kama ilivyo id ya maralia sugu. Ova.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,667
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Jina lako tishio.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli kweli...ila karibu JF
     
  16. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #16
    Dec 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Karibu sana na pita hadi ndani.
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
Loading...