Hatimae amepata MKE !!!!!

MaxShimba

JF-Expert Member
Apr 11, 2008
35,811
2,000
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,726
1,225
hivi yule mkewe wa kiafrika picha yao ililetwa hapa zamani yuko wapi ? au ni mambo ya kupiga picha tu kumdhalilisha jamaa yetu ?
 

Qulfayaqul

JF-Expert Member
Apr 10, 2008
480
225
Duuuh jamaaa utafikiri kaungua katika ajali ya tenki la mafuta kule kenya halafu kafufuka, kweli black is beauty/handsome.
 

Capitani

Member
Sep 7, 2011
79
0
Hapo juu kuna picha mbili zilizoshikanishwa kuwa pamoja, lakini ujmbe wenyewe ni kujua kama upendo kwa wawili wa aina hiyo inawezekana, jibu unalo utakapo fumbua macho. white is never black, nor black will never be white, though love is blind.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom