Hatima ya RC Makonda mikononi mwa wabunge wa CCM

Hatima ya RC Makonda mikononi mwa wabunge wa CCM

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
219,502
Reaction score
911,255
makonda-640x336.jpg

Ziko tuhuma nyingi za ukiukaji wa haki za binadamu dhidi ya RC Makonda na malalamiko ya wananchi wabunge wa CCM hatimaye itabidi waunde tume ya Bunge kuyachunguza na kubaini mbichi na mbivu.

Wakithibitisha ni tuhuma za kweli, Bunge litapiga kura ya kukosa imani naye na kuishauri Serikali imfute kazi ushauri ambao lazima utaheshimiwa.

Hapo ndipo, tutaachana na harakati za mheshimiwa kufanya atakavyo.

Huu uchunguzi wa DNA bila amri za Mahakama unaweza kuharakisha kufutwa kwake kazi. Yeye machoni pake anaona anajijenga kisiasa kumbe anajimaliza bila kukusudia au kudhamiria.

Jiulize tu ni sheria zipi zinampa mamlaka ya kukusanya huo ushahidi dhidi ya watuhumiwa na ili kuthibitisha tuhuma itabidi awasake watuhumiwa na kuwalazimisha kuwatoa DNA zao kwa malinganisho na watoto husika.

Yote haya yanafanyika nje ya Mahakama bila ulinzi wa haki za watuhumiwa dhidi ya uchakachuaji wa DNA zao.

Bila amri za kimahakama na mazingira hakikiwa na wazi ni dhahiri haki za watuhumiwa kaziweka kibindoni huku hana mamlaka ya kisheria kuchunguza na kutoa maamuzi kwani ni mamlaka kisheria Mahakama tu imepewa.

Watendaji wanapoingilia uhuru wa Mahakama ni dhahiri haki za binadamu ambazo zinalindwa kisheria kujengewa mazingira ya kukiukwa.

Hata haki za watuhumu kutelekezwa kwa sababu bila ya kuwatendea haki watuhumiwa ni dhahiri watuhumu wataathirika vibaya mno pale watuhumiwa watapinga maamuzi ya kiutawala Mahakamani.
 
Mafanikio ya Makonda ni Uthibitisho Wa Jiwe Walilolikataa Waashi Litafanywa Kuwa Jiwe Kuu la Pembeni

Nimeangalia anavyoeasaidia wanawake waliotelekezwa na watoto, kiukweli kabisa, Makonda atabarikiwa sana!.

Ila katika kushughulikia jambo hili, kunahitaji staha na faragha kama ilivyo shughuli ya kutengeneza watoto, haikupaswa waandishi waitwe na kupiga picha, huko ni kuwadhalilisha watoto ambao ni innocent victims, na Makonda mwenyewe anahitaji kusaidiwa kumzuia kupayuka payuka majina ya watu kama alivyopayuka kwenye madawa ya kulevya, hivyo asaidiwe na hao wataalamu kuzuia udhalilishaji wa watu na heshima zao, udhalilisha wa watoto, na kutoingilia faragha za watu, kama walipokuwa wakiwatengeneza hao Watoto!.
P
 
Mpaka sasa Makonda ana mtaji mkubwa sana wa kisiasa. Anaweza akagombea ubunge eneo (jimbo) lolote na akapita bila kupingwa.
Inawezekana kabisa 2020 Makonda akawa spika au naibu spika wa bunge kama upepo utaendelea kumwendea vizuri.
Spika labda mzee ahamie dodoma
 
Tatizo ni kwamba huyu bwana ni kama ana immunity flani hivi. Vinginevyo leo angekua jela.
 
Sijaelewa vizuri why DNA inatakiwa hapa? Anajaribu kusaidia wamama wafahamu baba za watoto zao? Kama ni hivo, itabidi aanze kukusanya pia samples za wanaume randomly ili afanye ulinganisho. Kama anataka kusaidia ktk disputes za wazazi ili kuthibitisha - linaweza kuwa jambo zuri coz baba wataweza kujua kama ni watoto wao. Na kama wengine wasipokuwa baba zao - ana kazi ya kutafuta baba!! Naliona kama zoezi lisilosaidia sana. Ingekuwa bora kusaidia single mothers kutoa malezi kwa watoto waliotelekezwa!!
 
Hao wabunge wataondoka wao na siyo Makonda hata kama saa nyingine anakurupuka
 
Back
Top Bottom